Anh chị em trên diễn đàn cho mình hỏi ngực hồng có loại nào khác nữa không?

Thảo luận trong 'Vẹt - Két - Xích - Yến Phụng' bắt đầu bởi bingozozoo, 26/1/14.

1. bingozozoo

bingozozoo Thành viên Mới

Mình mới mua được con ngực hồng trống mỏ đang đỏ,ở nhà có 1bé rồi mà sao bé mới mua nhìn màu lông xanh,ngực hồng đều nhạt màu hơn bé ở nhà của mình,à 2 bé chung 1mùa nhé tại ngực đều đang trổ hồng đều nhau,còn 1 đặc điểm nữa là nhìn tròng mắt bé mới mua thì tròng trắng dày hơn so với bé ở nhà,ai biết xin chỉ dùm mình.thank

2. tunggauhp95

tunggauhp95 Thành viên Mới

Nghề nghiệp:
    sinh viên.
    Số nhà 39 ngõ 418 Miếu Hai Xã Quận Lê Chân thành p
    Ðề: Anh chị em trên diễn đàn cho mình hỏi ngực hồng có loại nào khác nữa không?

Theo e biết thì cùng loại thôi bác ạ. Màu lông khác nhau và tròng mắt thì chưa khẳng định đc gì, đâu phải con vẹt nào cũng giống nhau đâu. Ng thì cũng có ng to ng bé, ng mắt to mắt híp, da trắng da sạm bác ạ

3. sinhvatcanh

sinhvatcanh Thành viên Mới

poss hình khoe em nó đi bạn .....con xích cứ kêu toáng chắc nó nhớ con ngực hồng nhà bạn .....hjhj

4. bingozozoo

bingozozoo Thành viên Mới

cũng muốn up mà tại điện thoại cùi nên không up được.hj hôm qua mới pắt ngưx.hồng chạy tới đầu hẻm là 2 em nó đã la toáng lên rồi.

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé