XÍch non tẠi ĐÀ nẴng

Thảo luận trong 'Vẹt - Két - Xích - Yến Phụng' bắt đầu bởi petshopdn, 23/3/12.

1. petshopdn

petshopdn Thành viên Mới

Ðề: XÍch non tẠi ĐÀ nẴng

Đã đến nước này thì tôi chỉ muốn hỏi ông bạn có bị khùng không vậy ? Đăng bán topic bán hàng có gì sai ?
    Ông bán chim thì người khác cũng bán chim ? Ông bạn nghĩ sao khi topic của ông bị người khác vào ném đá ????
    Tôi tôn trọng ông nên mới trả lời những câu hỏi của ông ? nhưng ông bạn cứ muốn gây sự ...???
    Thôi thì để ae vào đọc và cảm nhận ........, còn riêng ông bạn tôi không wellcome !
    Trân trọng !

2. Hải_HN

Hải_HN Thành viên Mới

Boiviemxinh k ném đá nữa.Cứ để bạn kia bán hàng đi.Ông trời có mắt mà.Gian thương sẽ bị trị, mình người phàm k nên xen vào.Hehe

3. Boiviemxinh

Boiviemxinh Thành viên Mới

khổ,m có ném đá đâu,cái chíh là m k muốn ae bị ấm ức rồi vào thôg lồg thì khổ,chỉ cần đọc mấy mẩu tin loại này là dễ thấy ngay nhữg điểm bất cập ấy mà
    @petshopdn uầy m chơi chim,k bán chim đâu

4. petshopdn

petshopdn Thành viên Mới

Bất cập ở đây là mình rao hộ thằng em mà thôi.Có thể ở diễn đàn này chuyện lừa gạt diễn ra thường xuyên nên các bạn cảnh giác cũng đúng .
    Anh em ở Đà Nẵng đang phải mua những chú xích với giá cao hơn rất nhiều ,nên việc mình mang những chú xích này về ĐN cũng là tạo điều kiện cho anh em có nhiều sự lựa chọn tốt hơn mà thôi.
    Sẵn tiện mới nghe thằng em thông báo là em cuối cùng cũng đã có người đặt. Hẹn anh em thứ 5 này có mấy con nữa sẽ post lên cho anh em xem.
    Cũng cám ơn Boi.... : đã đẩy topic của mình lên trên, mua bán trên mạng đúng là cần phải cảnh giác .Tuy nhiên không phải ai cũng như bạn nghĩ đâu .

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé