Thành Viên Mới Gia Nhập Hội chimcanhvn

Thảo luận trong 'Vẹt - Két - Xích - Yến Phụng' bắt đầu bởi thanhtrungmv, 14/5/12.

1. thanhtrungmv

thanhtrungmv Thành viên Mới

Ðề: Thành Viên Mới Gia Nhập Hội chimcanhvn

Cảm ơn bác e sẽ thử.ko biết sao nữa nhưng hôm nay e lại gần em vẹt thì nó có vẻ sợ e hơn mọi hôm.e đang thủ quan sát xem ko hiểu tại sao nữa.ko lẽ có ai làm nó sợ nên giờ thấy e nó chạy.đau đầu thật....hix

hi...cảm ơn bác...cố gắng thuần phục e nó.gái còn cưa được thì e vẹt nhằm nhò j phải ko bác ;;)

hehe..nge bác nói thế e lại thấy số e còn hên.e mua e này 150k :D .mà e cũg tìm hiểu trứoc rồi mới dám mua.e cũng ko biết phải phân biệt vẹt đầu xám với đầu hồng ra sao nhưng it ra e cũng chắc chắn e này khoảng 250k.dù có trả cao hơn e cũng ko dám mua.hj

Last edited by a moderator: 18/5/12
  2. Uri

Uri Gà Con

Mình tưởng nó nói , " Hey làm gì lại chuồng tao hoài mại !! " ;;) , Mới mà từ từ nó quen à bạn ơi , mình có con đem về lúc 3-4 tháng nó gặp mình là dựng lông cổ lông ngực lên khè , mình nhốt nó chung với con nuôi trước thời gian cho ăn riết nó cũng lết đít lại làm như quen thân lắm không bằng. Từ từ cháo cũng nhừ mà ....

3. thanhtrungmv

thanhtrungmv Thành viên Mới

Vâng.e cũng biết cái j cũng phải từ từ...e ko nuôi nó từ nhỏ nên giờ mất times làm quen 1 chút.kiên nhẫn và update kiến thứ của các bác thì kiểu j chẳng cưa dc em nó...\:D/

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé