Chòe lửa chẻ ngực cần giúp

Thảo luận trong 'Kiến thức chung về CCL' bắt đầu bởi nhungpttk12, 1/1/13.

1. nhungpttk12

nhungpttk12 Thành viên Mới

em nuoi 1em choe lua dc gan 1thang roi` em de y' khi no dung tren cau nguc no tre? doi ra choe em la choe bac' . voi lai cho em hoi sao choe em lau hot vay dc gan 1thang roi ma cha thay di gio j` ca? ma che' do an cua? em no' k0 phai? la thieu do` tuoi dau em van~ bo? sung do` tuoi hang` ngay m,a sao lau hot' vay` cac anh chem' gium` em . em ko viet' dc Vkey admin thong cam cho em

Bài viết mới
  2. choichimqb

choichimqb Thành viên Mới

Ðề: Chòe lửa chẻ ngực cần giúp

1 tháng mà chưa hót chuyện ag,chòe bắc mùa này lạnh ít hót, muốn hót mua chòe nam mà nuôi,

3. chipchichchoe

chipchichchoe Thành viên Mới

bắc hay nam hok quan trọng,mà chủ yếu là bạn đã chọn phải 1 e chim bị suy rồi nên cần có chế độ chăm sóc phù hợp và thời gian dài bạn ah..chứ thường thì như mình nuôi e lâu nhất thì cũng hơn chục ngày thôi...cần có loại cám phù hợp,,như mình đang cho ăn cám do tự mình làm..nếu thick qua ae chia sẻ m để lại cho 1 ít về cho e nó ăn..call 01684514524 ae chia sẻ kinh nghiệm

4. nhungpttk12

nhungpttk12 Thành viên Mới

Thak ban da cho minh biet . gi0 minh` can che' d0 cham s0c nhu na0` ban . chim nha` minh` n0' it' an cam' qua' minh` va0` cam' ch0 n0' nhung n0' chi? an sau . v0j' lai minh` thi` k0 0? canh n0' su0t' ngay` dc minh` mu0n' n0' an cam' qua' ma` n0' k0 chiu an . chan' qua'

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé