Xin hỏi chổ dợt than ở Tân Phú và Tân Bình

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi AChauLong, 28/10/12.

1. AChauLong

AChauLong Thành viên Mới

Chào anh em , trước đây mình nuôi CM thì biết nhiều chổ dợt, nhưng từ khi nuôi thêm than thì ko thấy chổ nào dợt cả, bro nào rành mấy chổ dợt than ở quận Tân Bình hoặc Tân Phú cũng đc cho mình xin địa chỉ nha, chứ xa quá mình cũng ngại di chuyển chim, cảm ơn mọi người nhiều lắm ... :) ... mình tên Bảo ở quận Tân Bình , gần khu CN Tân Bình luôn ... than của mình còn non 1 chút mong được giao lưu cùng anh em đang chơi :)>-

2. ngoclongtran

ngoclongtran Thành viên Mới

Ðề: Xin hỏi chổ dợt than ở Tân Phú và Tân Bình

Than thì có 2 chổ chơi nhìu là cội Cầu Tre cuối đường lũy bán bích ngay cây cầu (hướng ra phú lâm ) còn cội trường đua phú thọ thì chuyên chơi than vì ở đây chủ yếu chơi than đá

3. AChauLong

AChauLong Thành viên Mới

thx bro nhiều lắm ,chắc mình sẽ ghé qua Cầu Tre mới đc ... mong có dịp đc gặp bro ... mình tên Bảo ^^

4. AChauLong

AChauLong Thành viên Mới

lâu rùi mới quay lại topic này ... mình cũng vừa ghé Cầu Tre chủ nhật vừa rồi, quả thật than + Mi đông và vui lắm , cảm ơn bro nhiều nghen, than mình than bổi nên mình hay để góc phía sau lưng dãy nhà hồ cá ( gần chuồng nuôi cún) ... chắc CN này mình ghé lại lần nữa , hy vọng có dịp được giao lưu tán gẫu với bro ngoclongtran nghen :)

5. Jack Dam

Jack Dam Thành Viên

theo tôi nghỉ, chòe than có rất nhiều ae chơi, sao chúng ta không hen nhau 1 buổi off nhỏ, tập dợt rồi chuyện trò cho vui, tôi kũng có máu tập dợt nhưng chẵn biết địa điểm

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé