Mi chọi cần tìm đối thủ

Thảo luận trong 'Họa Mi Chọi' bắt đầu bởi ChipPr0, 22/5/12.

1. melong

melong Thành viên Mới

Ðề: Mi chọi cần tìm đối thủ

sâu................. hót
    số bác bỉm: 0984895307

bác minhVL: 0983 042 046

bác hẹn đc ai nhớ quay dùm cho anh em xem nhé 18/20 ....................:D. không thì cho địa điểm pm em đến xem với ạ

Last edited by a moderator: 25/5/12
  2. o_kia_x

o_kia_x Thành viên Mới

hee, bạn gọi cho anh Hiển 0986,533,218 nhé. Thích đánh bao nhiêu cũng được, nhà ông ấy ngay Như Quỳnh đó. Nếu mang đi BG hôm tới này chắc chắn anh Hiển sẽ chấp bạn 5 ăn 10. Ko biết bạn có gan ko gọi ko?

3. mi_tq

mi_tq Thương gia

không biết chủ thớt có chim thật hay nói cho vui các bác nhỉ?

4. nampl

nampl Thành viên Mới

gọi cho anh hiệp phủ lý nhé:
    0946.543.820.....có con mi lạng sơn rẻ đi quảng ninh lần gần đây nhất cũng làm cái cờ mong bạn sang hạ nhục...... ngày xưa tôi cũng như bạn có biết sợ gì đâu nhưng bây giờ mới biết ếch ngồi đáy giếng hihji có hàng nhưng ko chơi..........tĩnh tâm tĩnh tâm...........

5. mr.cuti

mr.cuti Thành viên Mới

anh ơi em cũng đợi anh xuống cổ vũ nó;))

6. hoang&mi

hoang&mi Thành viên Mới

moi chu thot cho ja di , bao nhieu cung duoc nhe , danh o dau tuy chon . co em mi cui tiep chu thot day .

7. mi_tq

mi_tq Thương gia

cơ bản là chủ thớt có gan cầm xuống BG không thôi, mà anh nghĩ chủ thớt MẤT DÉP rồi:-?

8. tapchoimi

tapchoimi Thành viên Mới

Người Ta có chim hay ,không bao giờ phải mượn bút ,sơn...tô vẽ đâu. Xin lỗi mọi người diễn đàn...thành thật xin lỗi...Hy vọng minh trả lời bài này thì sẽ không có bài tiếp theo mất thời gian vì chuyện nhảm nhí.
    Nếu rỗi rãi thì học hỏi nhau kinh nghiệm ...chăm sóc có phải tốt hơn không?.Thách đấu á ...? Chỉ là tuổi Tí thôi Hưng yên không có đối thủ à ? Xách xuống hải phòng...bắc ninh..hà nội..hay ngược xuống quảng ninh du lịch một chuyến...Chắc cả đời chơi chim chọi cũng không dám đánh 1 trận 4-5 chục đâu nhỉ.nếu có thì lại nằm trong số những người IM HOI LANG TIENG...rồi chứ không phải là mình. Đánh 1 trận xóc đĩa thua 5-7 chuc...hoặc 1 vài triệu nó khác hoàn toàn với đánh 1 trận mi .

9. somayroi1

somayroi1 Thành viên Mới

chắc mi đểu nên không dám post

10. hoacv_hoami

hoacv_hoami Thành viên Mới

đúng thế đấy các bác a.hay là e và bác độ con chim cuả bác kia xem bác ấy co giám mang chim đi thi ko ma laị cứ giám thách đấu.liệu có tiền nhiều o mà giám chơi (đất nào cũng có anh hùng .đát nào cũng có thằn khùng thằng điên) đời paỉ biết minh là ai.
    **
    Hay mang mi về namđịnh chọi với mi của e.e nhận lời thách đấu với chu chim đó.

11. nampl

nampl Thành viên Mới

này ông chủ thớt ơi thực sự là trước kia khi chưa bị thua đau thua nhục trên sân khách thì tôi vẫn nghĩ mình là vua.........nhưng ông ạ sống cần khiêm tốn nhé núi cao thì còn có núi cao hơn 1 tay ko che lấp đc bầu trời đâu hihi đừng tự ái nhé.......còn nếu ông muốn thì như trên tôi nói rồi đấy cứ xách mi qua cầu YÊN LỆNH tôi sẽ đích thân đánh xe đón ông và chở tiền cho ông để đi chọi mi nếu ông thua sẽ có 500k cho ông ra về.......ok chưa....làm ăn chuyên nghiệp như sới sóc đĩa bên ông còn gì nữa...........=((

12. Tiến Bùi

Tiến Bùi Thành Viên

bác cho cái clip em nó đánh xem thế nào cho anh em biết =))

13. tuanmihy

tuanmihy Thành viên Mới

MINHVL có tiếng là chơi chim độc rồi, mua về cho thử mỏ đánh thông lồng luôn. thua thả ko tiếc tay, kết nhất cái cách bác này chơi chim, tuy tuổi còn trẻ mà khí chất đầy người, chơi chim chuyên nghiệp, mỗi tội chẳng biết chim hay dở thế nào, thế mới pro. :)):)):)):))

14. tuanmihy

tuanmihy Thành viên Mới

hahahahahaha đã alo cho chú này thì ra chú em này cũng cách nhà mình ko xa lắm để mình thủ chim trước nhé.
    con hai con chọi ghẻ muốn giao lưu tý , các bác để em xung phong ra trận trước nhé.

Last edited by a moderator: 15/6/12
  15. KtsBim

KtsBim Thành Viên Tích Cực

Mình có biết gì về chim cò đâu mà đưa số mình lên đây họ gọi thì lấy đâu chim mà đánh. Mình chỉ chơi hót vui vẻ với anh em thôi bạn ạh

16. Hoami_hot1102

Hoami_hot1102 Thành viên Mới

hai con của chủ thớt hôm nay mình đã thử lửa, nói chung ko cùng đẳng cấp với con mi yếu nhất nhà mình.
    chưa thử mỏ nào đã bù đầu, mặc dù đã ốp cả 2 con vào con của mình.
    còn con hàng khủng chưa gặp đc nó, đã alo cho chủ thớt đánh trận tiền mà chưa thấy hồi âm.
    nếu đánh sẽ có clip cho các bác thưởng thức.
    còn chủ thớt nếu đánh money thì cứ đem đến anh nhé, lúc nào cũng tiếp đc chú.

Last edited by a moderator: 16/6/12
  17. Hoami_hot1102

Hoami_hot1102 Thành viên Mới

ở thị xã hưng yên thì ko có chim chọi khủng đâu chú Nam phủ lý ah.:)):)):)):))
    chim khủng nằm hết trên khu phố nối rồi, đấy là vùng đất dữ, ngọa hổ tàng long đấy chú nam ah, mất tiền như chơi ấy.
    còn khu dưới thị xã không có mấy con hay đâu. :)):)):)):)):)):))

18. mavanz

mavanz Thành viên Mới

Thằng đó chỉ khoác loác em nhỉ ? Hôm ấy sao em không quay clip... cho anh em xem 2 con chim trông chả khác con chim sẻ đi mưa nhà nó cho thiên hạ coi.. ĐKM chim mi éo gì mà chả khác con chim sẻ sắp chết, vậy mà thách mới cả đấu

Vừa chấp thung, lại liền lúc chấp 2 con cho ốp cả 2 bên... chưa đánh đã xù như chào mào.. Đúng là thằng điếc ko sợ súng =))=))=))=))=))=))=))=))

19. tuanmihy

tuanmihy Thành viên Mới

hôm đó em và ông chú phi xe lên, mạng con chiến dở hơi nhất nhà đi anh ah,( đi tiền trạm thăm dò xem sao)
    vì chú em ấy bảo không cho xem chim, đánh thì phải có chè nước mới chơi, ko chơi giao lưu, nhưng lên tới nơi con khủng long chẳng thấy đâu, chú em ấy bảo con đó của ông anh trai, đang để dưới sư phạm kỹ thuật, ko cho ai xem chim muốn đánh thì ít nhất cũng phải một trận 2trieu.
    hai con chim nhà chủ thớt đã thế cho con của em cho chơi luôn, mất công đi thì phải có tý thành tích, thế là ốp 2 con vào hai bên luôn cho nó máu, vừa vào chưa đc mấy giây hai con mi lông dựng như chào mào, 1 con chay loạn lên như thể chim mộc (mà cũng là mộc thật, chủ thớt mới bắt chưa đc bao lâu^:)^^:)^) chắc hai con này muốn mở mồm lại chắc dăm bữa nửa tháng,
    chiều về bàn với ông chú đánh trận 5tr cho nó máu đi xa đánh 2 tr hơi ít chẳng bõ tiền uống nước,( tiền của ông chú em thôi chứ em ko đánh đâu) gọi lại cho chú em này thì chú ấy ko nghe máy, nhắn tin hỏi có đánh trận 5 tr ko, cũng ko thấy trả lời, cả buổi chiều gọi cũng ko đc, sáng hôm sau chủ nhật gọi tiếp cũng ko thấy nghe máy.
    :-@:-@:-@:-@ thế là thôi anh mạnh ah, xong trận 5 củ rồi.
    đầu đuôi câu chuyện là thế,
    nick hoa_mihot1102 là của ông chú em đấy mà.

Last edited by a moderator: 21/6/12
  20. phamdangthong

phamdangthong Thành viên Mới

mang sang phủ lý bọn anh đi.làm 20 quả.hôm trước đi quảng ninh thắng nhanh quá chưa kịp bắt ngoài đã cho xuống rồi

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé