Họa mi huýt sáo là hót

Thảo luận trong 'Họa Mi Hót' bắt đầu bởi Liberty169, 30/12/13.

1. khanhvietin

khanhvietin Thành viên Mới

Nghề nghiệp:
    nhân viên ngân hàng
    Ðề: Họa mi huýt sáo là hót

like câu của bác,cố gắng làm như lời nói bác nhé ^!^

2. Duyphamle2205

Duyphamle2205 Thành Viên

Nghề nghiệp:
    Phóng viên!

thôi đầu xuân năm mới, các bác chim cò chỉ là thú chơi thôi, anh Hùng cũng là giáo viên trường an ninh, tiền cũng chả thiểu, em nghĩ bác cũng chả lăn tăn. Còn anh Hoàng TB cũng là người tốt, em nghĩ anh Hùng nên giảng hòa, chứ 2 bác đều đáng tôn trọng, vì con chim vài đồng bạc lẻ mà mất tình cảm thì ko nên.

Em chỉ góp ý vậy thôi...........

3. Hunghn57

Hunghn57 Thành Viên

Đầu Xuân thấy 2 thằng đều là em mà lùm xùm qoá,đều là bố trẻ con rồi,có gì gặp nhau nói thẳng,cũng đơn giản hơn nhiều,chính vì các em giữ kẽ không nói,ngày 1 ngày 2 nó chất chứa trong lòng,rồi vỡ ra,cũng như cái chén,vừa nứt mình lấy keo Hàn lại luôn thì không sao,chứ để nay rạn 1 tí Mai nứt thêm 1 tí,rồi lúc vỡ là ra từng mảnh,hùng ạ,Anh cũng đã xuống nhà em,hôm xuống xem con mi 25 phút mỗi phút 100k ấy,chắc em còn nhớ,Anh em cũng đã ngồi uống nước,còn Hoàng cũng qoen Anh từ non chim,2 em đều là em,bát cơm nào cũng có thể có những hạt sạn,nhân vô thập toàn,Ngọc còn có vết,nếu 2 em có Tôn trọng Anh thì nên chấm dứt đi,và Anh sẽ bố trí hôm nào đó 2 em cùng Anh gặp nhau 1 buổi nói chuyện cho thoải mái,chim có thể bay đi,nhưng con người thì phải đối diện với nhau cả cuộc đời đấy 2 em ạ,sảy nhỡ ra cái gì a lô Cần có người đến với mình,đó mới là điều còn lại,thân,,,

4. chaomao1818

chaomao1818 Moderator Ban quản trị

vâng, cảm ơn a nhiều nhé, chuyện này cũng lâu rồi em cũng quên rồi a ạ, tiện đây năm mới chúc a và gia đình năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý, chúc a chăm chim thật tốt có thật nhiều chim hay nhé, nếu có thời gian rảnh ae ngồi cafe giao lưu nhé!

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé