Đập và chạy.....

Thảo luận trong 'Kiến thức chung về CCL' bắt đầu bởi Lukhach, 24/12/12.

1. Lukhach

Lukhach Thành viên Mới

Dạo này mải mê mi chọi, wen cả chòe. Hôm wa cũng máu chọi mi nên ngay cả việc dẫn chiến hữu đi thi cũng đẩy cho chú em dẫn đi.... Đúng là lòng đam mê và cái máu tìm của lạ thì biết bao cho đủ. Cũng may con lửa ko lạ chủ và cũng đc chút thành tích đáng kể mang về...

Gửi các bác xem một trong các chiến hữu đã từng chinh chiến các vùng chiến thuật của e. Công tác và đam mê các thú khác, e nó bị đẫy hết chỗ này tới chỗ khác, cũng may đi thi đâu cũng để tai tiếng lại..hehe....

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=zWvgW-WxQ5I[/YOUTB]

Tiện xin tưởng nhớ 1 e khác cũng chỉ đập và chạy đã xa....ngày xưa 2 e này vùng vẫy các cội lửa SG đều bị mang tiếng...

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=NwO6it2v8XI[/YOUTB]

Cám ơn các bác ghe xem...

Quan tâm nhiều
    Bài viết mới
  2. <EVN>

<EVN> Thành viên Mới

Ðề: Đập và chạy.....

hôm thứ 7 thi ở Tao Đàn, thi lâu quá nên về ko biết con nào hạng nhất, nói chung lèo tèo vài con lữa

3. Lukhach

Lukhach Thành viên Mới

hôm t7 thì có nghe nói nhg có 30 lồng thì thi làm gì. Mấy con ở nhà thi CN ở 2 cội chị Liên bên GV và cội Phương Đông thôi. Nói chung 2 con ở nhà đánh 2 cội đều đc cả....

4. ngoclongtran

ngoclongtran Thương gia

Nghe nói bửa đó chấm thi không công bằng thì phải,chiều đó vào cội cầu tre có nghe chủ chim con giải 3 nói,đáng lẽ phải nhất nhưng vì con đoạt giải nhất đuôi 24cm nghe chủ nói có giá trên 100 chai nên trọng tài chấm nhất.nên quê quá không thèm nhận cờ giải 3.

5. phuoc_binhduong

phuoc_binhduong Thành viên Mới

chim chim nét lăng xoăn,hay..nhớ mấy năm trước cũng có con y như vậy.

6. thanhkeu128

thanhkeu128 Thành Viên Tích Cực

Nghề nghiệp:
    Sinh viên ĐH GTVT

CHim hay quá. chúc mừng bác nhé.

7. Lukhach

Lukhach Thành viên Mới

Cám ơn bạn wan tâm, nhg bạn nói cuộc thi hôm nào? nếu hôm t7 thi ở Tao Đàn thì mình ko thi. Sáng có ghé đó uống cf nói chuyện với mấy ae rồi về. Mình xuất thân từ cội Tao Đàn nhg ghét dợt chim và thi ở đấy làm vì tụi này gọi đó là cái chợ chồm hổm, ko phải cội dợt chim...hehe...
    Còn CN có 2 nơi thi lửa là chỗ chị Liên ở GV và bên Phương Đông Q12. Chỗ chị Liên con giải nhất là của a Long, rất thân với mình, và con đó đúng là đáng đc 1. Vóc dáng hơn siêu mẫu, nết chơi từ đầu tới cuối chỉ có đập, hót và chạy.....Và giá chuyển nhượng cho BS Hòa 56t ngay sau cuộc thi...
    Còn bên Phương Đông thì đúng là bullshit......Trọng tài toàn dân trong cội nên chim vào vòng trong toàn ng của trong tài. Hôm đó ae hẹn và tụ tập đánh bên PĐ 1 bữa ra trò nên toàn cọp beo. Thế mà rớt hết vòng ngoài. Điển hình như con của chú Tuấn BD, con này 5,6 cái I rùi, 2 hay 3 là ko thể nhớ. kk là ko kể đến. Chim bao dẫn đi thi là có giải. Thế mà rớt. Hay con a Triết bên Chợ Lớn cũng vậy. Điễn hình nhất là con của chú Hòa, ko nói giải này nọ mà đang đc ae treo giá 85t mà chú ko bán. Nhg con này nết chơi mấy vòng đầu chỉ hót và đập. Càng vào trong càng chạy và máu lửa. Vậy mà rớt sạch. Đúng là cái cội như shitt..... nhiều ae đã cạch mặt cái cội đó ra rùi....
    hehe...
    nhg cũng may là con của mình nó đập và chạy ngay từ đầu nên ko thể đánh rớt nó và lê lết cho nó cái kk dành túi ra về. Po tay. Mình tin tưởng sẽ vào sâu hơn...hix...hixxx.... vậy là mình bỏ đi đánh mi bỏ lại chim cho thằng e nó coi là hợp lý.....

8. ngoclongtran

ngoclongtran Thương gia

Mình nói hôm thi ở cội Phương Đông,chứ tao đàn nghe nói hôm đó chỉ có 17 con àh

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé