vẹt bị j hic

Thảo luận trong 'Vẹt - Két - Xích - Yến Phụng' bắt đầu bởi hoankut, 2/12/11.

1. hoankut

hoankut Thành viên Mới

e chào các bác lau lắm ròi mới lên diễn dàn ...... con ngực hòng nha em dạo này nó hay nhổ lông thế hic . tự nó nhổ lông nó ạ . e nghi nó bị xì troét ....vậy lam the nào bh ạ . cuu e vs cưu e vs

2. TuanAnper

TuanAnper Thành viên Mới

Ðề: vẹt bị j hic

Con nào thế hả em, mà nó tự nhổ lông nó hay thế nào, vẹt bị strees thì nó phá phách thôi chứ chưa thấy vẹt tự nhổ lông bao giờ, mà hay em ít tắm nó ngứa quá lên mới thế

3. hoankut

hoankut Thành viên Mới

ak con nguc hong roi ý a ạ . nói dc ròi và hot như chào mao =)) . 5 hom e tăm 1 lần tăm xong sầy đàng hoàng ...... k phai nó nhổ mà nó căn đầu côgnj lông ý a ak =)))...lâu lăm mói gap a

4. jaychouxxx

jaychouxxx Thành viên Mới

chính xác là bị stress nặng đấy bạn, treo đồ chơi vô lồng và chơi với em nó nhiều hơn nữa, mà bạn dạy nói lâu chưa, nó nói được nhiều từ không, con vẹt của mình có từ có khách thôi mà dạy hoài nói cũng chưa rõ nữa nghe nó nói ngọng ngọng thấy mà thương :D

5. hoankut

hoankut Thành viên Mới

minh troe nhiều đồ chơi lắm . cung k hieu sao tháy no bt lăm hot nói bt . nó chỉ noi dc tên của minhw thoi nhg k rõ dâu

6. TuanAnper

TuanAnper Thành viên Mới

Ngày nào anh chả vào web hả em, không thấy bài nào của em thôi, mai post mấy cái hình đẹp đẹp lên anh xem nào, em phải nhìn rõ là nó cắn đầu lông hay là rỉa lông nha, còn nếu cắn đầu cọng lông thì vụ này, anh chưa gặp bao giờ lên cũng hok biết sao nữa

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé