Toàn Quốc trieu khuc thanh xuan hà nội _ban choè than và lông tre già 5 vanh

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi ngoc trai den, 27/7/15.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. ngoc trai den

ngoc trai den Thành Viên

E nhờ Mod mấy hôm thanh lý
    Triều khúc _thanh xuân_hà nội _bán nhanh choè than , choe mồi mi mộc và lồng mi , lồng 5 Vanh tre già
    Có e mi mộc 3 tháng chim nhay ko nên mặt mũi đẹp ,ktl chim bộ trung , long lá đẹp chim đang điểm lông nên xuỳ lúc lên lúc ko , bán 550k cho nhanh bay
    1_choè than nam bánh tẻ lên đc 2.5 năm lồng thuần cho sâu dế vô tư ,bộ nhỏ đầu bằng lỗ mũi thông mỏ 3 lá mỏng mỏ siêng sổng ,chim đang hoàn thiện lông ,ăn cám chợ đang lên lửa hót sổng sáng, hót chuyện cả ngày , vụ trước hót cả ngày căng lên khiển đc , trước kè chim ko xù , đến là đc nghe e nó chuyện ,chim ktl giá 1tr5 ảnh 1 ,2 và 3 ( e lồng cóng sứ) clip trên tường
    2_choè Bắc bổi lên 2 năm lồng , 1,5 năm làm mồi chìm vừa xong long đang hoàn thiện và khô lông , hiện củi lửa chưa có nhưng treo hay đặt đất vẫn phang , tốc độ và hót chưa bằng vụ trước đc , tù binh khá nhiều ,tật ở lồng 5 Vanh họa huần lắm cả ngày hơi ngửa , ở lồng bẫy ko sao giá 1tr2 clip trên tường ảnh 4 và 5 ( e cóng thủy tinh )
    3_choè than bổi 8 tháng lồng chim già do chính tay e bẫy ,chim Bắc ,cầm lồng hơi nhảy mặt hơi sứt 1 tý , chim ktl , chim đang thay lông nên hót sổng sáng và chiều ,chim bộ to đánh đuôi liên tục như lửa giá 400k ảnh 6 và 7
    4_lồng mi giả côn minh loại 2 đáy lên màu đẹp chưa hỏng hóc có áo kaki chuẩn đầy đủ phụ kiên giá 500k
    6_ lồng choè hay chào mào 5 vanh tre già xuống màu hết cỡ . Lồng đầy đủ phụ kiện , lồng chưa động chạm gì nguyên bản giá 500k
    7_lồng tre già sise hơi bé chưa hỏng hóc đầy đủ phụ kiện nhốt choè hay chào mào đều ok giá 400k
    8_lồng trúc chợ 5 vanh chưa dầu mỡ đầy đủ phụ kiện chưa hỏng hóc còn như mới giá 200 k
    9_lồng tre già 64 nan còn mới nguyên Hàng zin đầy đủ phụ kiện chưa có ảnh giá 600k hàng vai vuông móc đồng áo gấm
    Ảnh chi tiết lồng các bác vào tường xem thêm nhé , bác nào đi qua để lại cho e 1 chấm cho nhanh bay ak
    E xin chân thành cảm ơn
    ĐT : 01685217456 chỗ e sóng yếu nếu bác nào gọi thuê bao thì nhắn tin giúp e e sẽ gọi lại
    P/S : bán nhanh trong mấy hôm nên 4 chân tha e . Mua bán tại nhà nên chim bảo hành 7 ngày ko như nói gửi lại chim e gửi lại tiền
    Chúc các bác một ngày an lành súc khỏe
    Ảnh và clip các bác vào tường facebook Xanh và Đỏ xem hộ e

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công