Hà Nội thanh xuân Bán chòe than thuần bóng bộ siêu mẫu

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi ngoc trai den, 8/10/15.

1. ngoc trai den

ngoc trai den Thành Viên

Bán chòe than thuần bóng bộ siêu mẫu cho bác nào về chơi ( ship miền bắc )

1_ choe 3,5 năm mùa thuần sâu dế thoải mái , chim bộ cau ( bộ bé tý bóng bộ đẹp ko phải nghĩ ) dáng đứng cao cầu đánh đuôi liên tục , riêng về bóng bộ các bác đến nhìn kết ngay bộ bé dài chim đầu xà mỏ mỏng lỗ mũi thông ,chim đã thay lông xong đang nâng cám HBK 1 cho ổn định chim rùi lên lửa là hót lại nhức đầu, giọng hót tốt giọng trong dài và đảo giọng nhiều , sáng treo e nó ra vẫn hót sổng và rít đều ,kè chim múa lân và đấu, chim ko tật lỗi dù nhỏ nhất giá 1tr4 fix nhẹ cho bác nào về thúc cám là chơi bét tè nhè ( có ảnh 1 ,2 ,3 ,4 các bác thẩm DT cùi chụp hơi dìm hàng )

2_ chòe bánh tẻ lên hơn 3 mùa chim khiển đc ,chim bộ trung bóng bộ đẹp thướt tha ,đầu mặt đẹp ,cho tay đánh tay và múa hót ,chim vừa hoàn thiện lông song đang cho ăn cám HBK 1 củi lửa vẫn kém sáng treo là sổng và rít tốt , chim đc chim già dạy giọng nên giọng ko bi lai tạp , mỏ mỏng mau mỏ , hót đấu tốt, chim chăm tốt căng lên là chim khách đc , e này cho đi mồi cũng ok ạ ,chim ko tật lỗi dù nhỏ nhất ,có cái clip trên tường các bác thẩm giá 1tr3 fix nhẹ ( ảnh 5, 6, 7 )

Tips : Phóng To Video Và Chọn Chất Lượng HD Để Xem Video Rõ Hơn

HÃY ĐĂNG KÝ KÊNH
    ĐỂ ĐƯỢC CẬP NHẬT VIDEO MỚI NHẤT

Hình ảnh Trong Clip Hình ảnh Trong Clip Hình ảnh Trong Clip

Mã bbcode forum :

3_ choè than nam 2 năm lồng chim già nên cầm lồng nhảy nhẹ , bộ to đang vật đầu mặt đẹp mỏ 3 lá lỗ mũi thông trán chẻ ngôi, mỏ mỏng ,thay lông 80% đang hạ cám cho ổn định chi thay lông cho nhanh vấu này chim chơi sẽ bền, hót sổng thi thoảng trong ngày , chuyện nhiều ,xong lông hót sổng cực tốt ,chim ko tật lỗi dù nhỏ nhất , giá 800k fix nhe ảnh 8 , 9 ,10

E ở triều khúc thanh xuân _ hà nội , chim bảo hành tật lỗi 5 ngày ko ưng gửi chim hoàn tiền

ĐT 0979 826 838 _ 0941826838

Bác nào đi qua cho e xin 1 chấm cho các e nó nhanh về với chủ mới , e xin chân thành cảm ơn các bác đã đọc bài

P/S : e ko nhận gạch đá nhé bác qua trước thì bắt ạ , ai ở xa quá xe ko về trong ngày đc thì chuyển khoản xong e ship cho ạ,,có gì e cũng nói luôn cho anh e đỡ mất công ạ

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé