Hà Nội thanh xuân Bán 3 chòe than nam , bắc thuần bóng bộ siêu mẫu cho bác nào về chơi ( có clip )

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi ngoc trai den, 3/11/15.

1. ngoc trai den

ngoc trai den Thành Viên

Bán 3 chòe than nam , bắc thuần bóng bộ siêu mẫu cho bác nào về chơi ( có clip )
    1_choè bổi đà nẵng 2 năm lồng chim bộ cau đầu xà chán trẻ ngôi ,lỗ mũi thông ,mỏ 3 lá , mỏ mỏng rất mau mồm , ( chim về sáng treo ra 2 hôm ko sổng alo e hoàn tiền )chim đang hoàn thiện nốt lông là xong nên chủ yếu hót sổng vào buổi sáng còn chuyện tít mù , trong ngày hót sổng tuỳ hứng , chim bộ đẹp thướt tha ,đứng cao cầu , hót xoè , chim đánh đuôi liên tục trông rất đẹp , chim bổi lên nên cầm lồng hơi chao ,hót đậm chất rừng nên các bác ko phải suy nghĩ , kè chim lạ là múa lân hót đấu ,chim ăn cám chợ và đang đổi cám hiển 1 đc 5 ngày để ổn định chim lên lửa ,chim ktl dù nhỏ nhất , có mấy tấm ảnh các bác thẩm ảnh 1 2 3 4 giá 1tr4 fix nhẹ ( e này tố chất nên ko cần clip đến tận nhà thẩm )

2_ choè bình định 3 năm lồng chim bộ trung hơn e kia tý , đầu xà lỗ mũi thông chán trẻ ngôi mỏ 3 lá ,chim mau mỏ hót nhiều vào sáng và chiều , chim giọng dài và đảo giọng tốt ,chim căng lên mới hót xoè ạ ,chim bổi nên cầm lồng nhảy lấy lệ, sâu dế cho ăn thoải mái , đang cho ăn hiển 1 đc 5 hôm , chim ko tật lỗi dù nhỏ nhất , chim ảnh 5 6 7 giá 1tr 3 fix nhẹ ( clip e nó lồng tròn)

Tips : Phóng To Video Và Chọn Chất Lượng HD Để Xem Video Rõ Hơn

HÃY ĐĂNG KÝ KÊNH
    ĐỂ ĐƯỢC CẬP NHẬT VIDEO MỚI NHẤT

Hình ảnh Trong Clip Hình ảnh Trong Clip Hình ảnh Trong Clip

Mã bbcode forum :

3_choè bắc 3 năm lồng bóng bộ đẹp ,chân boss dày cộp , dánh đứng cao cầu ,mỏ mỏng lỗ mũi thông ,trường chim ,nói chung bóng bộ đẹp thướt tha ,chim thay lông vừa song đang thúc lên lửa , kè chim vươn cổ múa lân , chim hót chủ yếu vào sáng còn lại tùy hứng ,hót chuyện to , giọng dài và trong ,chim ktl dù nhỏ nhất ,ảnh 8 9 10 giá 1tr3 fix nhe

Em ở triều khúc thanh xuân hà nội bác nào đi qua cho e 1 chấm cho chim nhanh bay . E xin chân thành cảm ơn

ĐT : 01685217456 e ít online bác nào thiện chí alo hay sms giúp e

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé