Sáng nay đi uống cafe với thằng em nhìn thấy nhà bên kia có cái lồng nuôi mấy nhóc Yến Phụng hay hay,thế là ý tưởng được hình thành trong đầu "tại sao k tự làm cho mấy nhóc ở nhà 1 cái nhỉ...Nói là làm và thành quả là 1 cái rất chi là củ chuối...mọi người góp ý để ok hơn nhéTổng chi phí 300k
Lưới 50 x 100 (5 tấm giá 250k)
Rổ đựng 25k
ống nhựa 10k
2 cái ủ nước thủy tinh 5k
còn lại là tận dụng đồ nhà
....




Lưới 50 x 100 (5 tấm giá 250k)
Rổ đựng 25k
ống nhựa 10k
2 cái ủ nước thủy tinh 5k
còn lại là tận dụng đồ nhà
....



