quay phim pro quá ko thấy khỉ gì hết

Thảo luận trong 'Vẹt - Két - Xích - Yến Phụng' bắt đầu bởi huynhng9999, 21/9/13.

1. huynhng9999

huynhng9999 Thành Viên

sáng nào cũng tìm cách quay bé nói mà ko bao h được,cầm máy quay lên là đảo đảo căm như hến,cho nên hôm nay quay tạm để các bạn nghe bé nói về hình ảnh thì hạn chế tí các bạn thông cảm,mà ít khi bé nói đủ từ đã dạy hôm nay chịu nói đủ bạn nào rãnh rỗi nghe đỡ buồn nha nếu bận thì khi khác xem giùm nha mong các bạn cho ý kiến.bé được 8 tháng nói su su,có khách,má ơi,két cắn ah,huýt sáo,từ đang học là két ơi két ah đáng bập bẹ két ơi
    clip đã làm gọn lại.
    thanks các bạn đã quan tâm!!!!!!!!!!!!!!
    http://www.youtube.com/watch?v=Q0k1GUyLFRo

Last edited by a moderator: 21/9/13
  2. huynhng9999

huynhng9999 Thành Viên

Ðề: quay phim pro quá ko thấy khỉ gì hết

clip cùi bắp quá hem ai chia sẽ hết bùn ghê thui tạm thời thoái ẩn vậy.........

3. choixongchehn

choixongchehn Thành viên Mới

E vưa xem xong nhừng nói hơi bé. Susu thì nghe thấy. Bác dạy liềm mạch luôn a. Chứ k fải rõ từng câu ms dayj tiếp à

4. huynhng9999

huynhng9999 Thành Viên

cảm ơn bạn đã ghé thăm tại điện thoại thu hơi nhỏ chứ nó nói lớn lắm bạn có thể đeo tai phone và nghe bé nói nhiều lắm như ở trên mình đã trình bày.sau này mình sẽ cố dạy bé nói theo hiệu lệnh nhưng mình ko muốn train theo kiểu bỏ đói thấy tội tội nuôi vài năm nó thân thì nói trước mặt mình thôi thấy bên nước ngoài họ đều như vậy ko cần bỏ đói rùi cho ăn theo hiệu lệnh xem ra cái này cần thời gian

Last edited by a moderator: 21/9/13

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé