Phú Thọ - Bán khuyên mơ 5 tháng lồng..!

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Vành Khuyên' bắt đầu bởi tienhung430, 2/5/13.

1. cafechim275hht

cafechim275hht Thành viên Mới

Ðề: Phú Thọ - Bán khuyên mơ 5 tháng lồng..!

Anh em trong diễn đàn đề phòng thằng này lừa đảo nhé,nó đã biết con chim là chim mái những vẫn cố tình rao bán để lừa những ae ko cẩn thận,nếu ae nào vẫn muốn mua thì bảo thằng này dám bảo hành chim đực ko thì sẽ biết ngay,nó mà dám mang con chim đấy xuống hn mình sẽ mua giá 15tr nếu nó bảo hành đấy là chim trống và đã líu như nó quảng cáo

2. haikdck

haikdck Thành viên Mới

Chúng tôi đã cất công xuống tận thị xã Phú Thọ nhưng đây là 1 con chim mái. Và chủ chim đã biết nhưng vẫn cố tình đăng. Đây là một con khuyên mơ rất đẹp nhưng là mái. Tôi đăng lên đây để những anh em yêu chim đích thực ko bị lừa bởi những kẻ bố láo. Khi chúng tôi xuống thì chủ chim nói nó mới chuyện, mà chuyện những khi ko có người. Rồi nói theo kiểu ko biết nó là chim cái. Hôm sau chúng tôi còn trả vờ gọi lại hỏi thì chủ chim vẫn bảo nó líu rồi. To chủ chim: ông cẩn thận khi định lừa đảo kiểu này, chúng tôi còn hiền đấy chứ gặp phải người ko biết họ mua về biết là mái thì ông lĩnh đủ đấy. Sống phải để đức cho con cháu ông ạ.

3. Chimcanh_hn

Chimcanh_hn Thương gia

đọc mà nản quá,chủ top nên cẩn thận,đã là chim mái thì bảo hành gj,cứ thuận mua vừa bán là ok,đã lừa đảo thì Mod nên xem xét,thời buổi này đâu có ai ngu,mất công anh em lên tận nơi xem,ông này mà xuống HN chắc vỡ mõm

4. dat_casper

dat_casper Thành Viên

Thôi đóng topic cho nhanh chủ thớt à ko thì vỡ hết mọi thứ

5. anto

anto Thành viên Mới

Lại lừa đảo nhau rồi biết là chim mái mà vẫn giao là chim đực đã thế nhà xa mất công anh em người ta đi xem chim may mà họ phát hiện nhanh không lại mang cục tức

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé