Ngực Hồng nhà em

Thảo luận trong 'Vẹt - Két - Xích - Yến Phụng' bắt đầu bởi tunggauhp95, 29/8/13.

1. tunggauhp95

tunggauhp95 Thành viên Mới

Nghề nghiệp:
    sinh viên.
    Số nhà 39 ngõ 418 Miếu Hai Xã Quận Lê Chân thành p
    Sau bao ngày học tập và làm theo những gì các anh em nói giờ e đã có thể đút cho chú ănvà đôi khi để đc 1 ngón tay trên mỏ chú hoặc cạo cạo vào ngực chú mà k bị chú cắn. E cứ để thả chú trong phòng ngủ của e. Trước khi tắt đén đi ngủ e chưa thấy chú về chỗ e lại tắt đèn 1 lúc r bật lên. Chú cũng biết lọ mọ đi về cầu đậu của mình nhưng thi thoảng e tắt đèn r mà chú vẫn mò về đc các bác ạ. Chú nhìn đc trong đêm hả các bác? Nhưng còn điều này rất quan trọng mà e muốn hỏi các bác. Cho dù chú đã lọ mọ đi trong phòng e. Cắn vỡ mấy con tượng của e, ăn đồ ăn trên tay e đút mà tại sao đôi khi e đưa đồ ăn cho chú, chú lại bỏ chạy đi, e sợ chú cắn lại phải lấy áo trùm lên chú rồi lại bắt lại về cầu đậu. 2-3 lần như thế chú mới lại tiếp tục ăn đồ ăn trên tay e đút. Như vậy theo các bác e phải làm gì ạ. Có nên để kệ cho chú chạy. K đút đồ ăn cho chú nữa mỗi lần như thế k ạ.Còn đây là ảnh chú nó hôm nay đây ạ.

Các bác cho e xin ý kiến nha. Rất monh các lời cm hữu ích của các bác. E cám ơn các bác.

2. minhvu8393

minhvu8393 Thành viên Mới

Ðề: Ngực Hồng nhà em

Nó ko chịu ăn, bỏ đi thì đừng bắt lại, bạn để miếng đó lên cầu đậu, khi nó đói sẽ quay lại ăn, rồi bạn lại đút ăn, nói chung phải theo ý nó thì sau này thuần dc nó mới ko sợ mình.

3. nhansamqua

nhansamqua Thành viên Mới

Ðề: Ngực Hồng nhà em

nãn mấy em vẹt 30 ký tự.......

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé