Lời chân thành cảm ơn của em tới toàn ae trên diễn đàn và cả mod mong ae đọc hết em đã định nghỉ chơ

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Họa Mi' bắt đầu bởi chien9235678, 30/4/15.

1. chien9235678

chien9235678 Thành Viên Tích Cực

em trân trọng cảm ơn mọi người trên diễn đàn đã mua ủng hộ chim em nuôi em bán thanh lý rất cảm ơn ae xa ga gần và cả mod của diễn đàn nữa, em nghỉ chơi rồi nhưng hôm qua đi làm về lên phòng của em em mở cửa sổ mà ôi thôi vồ được ngay em họa mi trống của nhà ai xổng.
    đặc điểm chim

Bộ: tầm 65gr.
    thân: mình to lông vàng chân già em nhìn khô đét móng mèo , đuôi cụt hình như đang thay lông, mắt xanh hạt đỗ, đầu to.
    hót hét: vào lồng hôm 27 đã thấy hót chuyện giọng chó mèo gà vịt đầy đủ không khàn khề, và hôm nay em đã hót xổng một phát hinh nhu cu cậu xổng lâu rồi nên sức khỏe hơi yêu và đang dần bình phục.
    giờ mai 7h tối em bay nha trang rồi không có ai o nhà chăm nên em muốn bán cho bác nào thích. đến hôm nay em mở phay nửa áo lồng treo lên đứng im hình như là chim thuộc em đoán được 80% rồi vì thấy người qua lại ngoài đường mà không nhảy
    Giá: 900k (không bao gồm lồng nhé các bác vì là lồng của em cọ rửa sạch sẽ để cất đi vì tóm được em no nên lại dùng, nói giá là như vậy nhưng bác nào thiện chí 750k em cũng bán vì là lộc trời cho chứ em cung không mất tiền mua mà bán đúng giá bếch nhanh hộ em trong sáng và chiều mai ahj đúng giá 750k em không lui được nữa vì giá quá béo với em chim thuộc như vậy nếu các bác mua ngoài hàng
    địa chỉ: 230 đường kim giang , phường đại kim, quận hoàng mai hà nội, bac nào đến xem em mời trà đá nhiệt tình em không mời thuốc được nhé chỉ mời nước vì quán nước của bà em.
    sđt: 092.406.8870
    em xin lỗi không phải chim em nuôi xong thanh lý bán nên không có ảnh bác nào thiện chí mời qua xem.
    trong ngày mai không có ai bếch thì em để nuôi vậy,theo dõi mấy ngày thì em nó không có tật lỗi gì nhé.
    thân ais và cảm ơn ae nhiều
    em không mấy khi lên diễn đàn nữa mong các bác alo or nhắn tin cho em ah

2. chao mao

chao mao Thành Viên

Ðề: Lời chân thành cảm ơn của em tới toàn ae trên diễn đàn và cả mod mong ae đọc hết em đã định nghỉ chơi rồi vừ rồi llaij có lộc trời cho em vồ được em mi của ai sổng bay vào phòng ngủ ở

Chim mới vồ được hôm qua mà đã theo dõi được mấy hôm không thấy tật lỗi? Ảo thế

3. long83.hn

long83.hn Thành viên Mới

Ðề: Lời chân thành cảm ơn của em tới toàn ae trên diễn đàn và cả mod mong ae đọc hết em đã định nghỉ chơi rồi vừ rồi llaij có lộc trời cho em vồ được em mi của ai sổng bay vào phòng ngủ ở

4. chien9235678

Re: Ðề: Lời chân thành cảm ơn của em tới toàn ae trên diễn đàn và cả mod mong ae đọc hết em đã định nghỉ chơi rồi vừ rồi llaij có lộc trời cho em vồ được em mi của ai sổng bay vào phòng ngủ

5. chien9235678

Re: Lời chân thành cảm ơn của em tới toàn ae trên diễn đàn và cả mod mong ae đọc hết em đã định nghỉ chơi rồi vừ rồi llaij có lộc trời cho em vồ được em mi của ai sổng bay vào phòng ngủ ở t

Tôi nói các ông cho no nhanh nhé mua thi mua k mua thì thôi tôi cung k cần bán cho các ông thi thích thi tôi để nuôi còn xem lại mình đi nhé đừng có vào bài mà gạch đá nguoi khác nhe noi thi it thôi chu k p rủ nhau vào bài ng khác để gạch đá con k mua đuoc thì đi

6. chien9235678

Re: Lời chân thành cảm ơn của em tới toàn ae trên diễn đàn và cả mod mong ae đọc hết em đã định nghỉ chơi rồi vừ rồi llaij có lộc trời cho em vồ được em mi của ai sổng bay vào phòng ngủ ở t

Đặt địa vị mình vao nguoi khác xem nhe đăng một bài len cho bán chác đuoc gi nhảy vào mồm vào bài ng khác ném đá các ông có điên k hả , tu sau k mua thi dung vào gạc đá

7. chien9235678

Còn nghĩ đi nhe vao lồng từ hom 27 nhe hom nay 30 thi da goi la mấy ngày chưa

8. long83.hn

long83.hn Thành viên Mới

Tôi thấy bài của ông đăng ngày 30: ghi là hôm qua vồ được, theo dõi mấy ngày.. nên tôi thấy ảo thôi. Làm gì mà ầm ĩ lên thế. gạch đá ông có được tiền đâu. Tôi cũng không có ý định giao lưu hay mua bán với ông.

9. quanbom19hn

quanbom19hn Thành Viên

bac chien co loc the nay thi de lai cho em 400k em hoa mi do dc thi qua bech ve choi

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé