HY/ Đổi khuyên líu tốt + lồng khuyên tàu lún lấy chòe than

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi hogwarts9x, 23/8/13.

1. hogwarts9x

hogwarts9x Thành Viên

Hôm nọ bập bẹ tập chơi khuyên rước 1 em khuyên của bác chimcanh_hn về chơi thử nhưng xét thấy không hay = chòe. Chim chóc như sau:Khuyên già rừng hơn 3 năm lồng, bộ đẹp líu như con điên nhức cả đầu. Chim không tật lỗi. Hiện tại đang căng cánh máy ầm ầm, chuyện xòe hết bản. Cái này bảo hành còn khi các bác đến có khi thấy khi không. Vì nó líu nhiều hơn chuyện. Chim không tật lỗi. Ông anh chimcanh_hn trước xách ra Haley suốt.
    Lồng tàu lùn hơn 3 năm, màu mè khỏi chê. Tre già siêu cật đỏ lừ, chưa thèm đánh bóng mà đã sờ mát lạnh trơn tuột. Bị 1 lỗi duy nhất là cho con gái ăn cơm mang chim xuống để dỗ con nó làm gãy 1 nan. Đã thay nan tàu xịn màu mè tương đối giống. Còn lại vẫn nguyên bản. Kèm bộ cóng tàu tích Bách Nhi thì phải [ mới 100%], áo lồng, giọ dế. Xin lỗi vì nói hơi nhiều nhưng tả chuẩn theo những gì đã nói, không anh em đến xem lại bảo nói phét mất thời gian của mọi người. Àh cái nan thay cạnh cửa nhìn thẳng vào cửa bên phải nhé! [ Lồng có bộ cóng màu đỏ đỏ nhé]Còn 1 cái nguyên bản chưa thay thế sửa chữa gì, lắp thêm móc đồng dũa tay của nhà Tùng móc kèm bộ cóng tàu đời cổ như trong hình[ cóng màu xanh ]
    Giá rổ như sau để tiện cho anh em tham khảo.
    Lồng số 1 đã bị thay 1 nan lên giá ngon hơn : Phụ kiện gồm móc nẹp đồng theo thời gian lên màu theo lồng, bộ cóng tàu Bách Nhi, giọ dế tàu, xiên chuối cũng tào, áo lồng chợ, thảm lót lồng. Tất cả 1 triệu 5 no fix [ khỏi mặc cả ]
    Lồng số 2 nguyên bản, phụ kiện như trên khác cái ở bộ cóng, móc Tùng, áo lồng tàu theo lồng, đĩa gấm. Tất cả 2 triệu có fix chút xăng xe.
    Em khuyên giá 1 triệu 5 fix lộc lá cho anh em dễ nuôi thôi nhé!
    Clip anh em xem tạm:
    http://www.youtube.com/watch?v=JucDeoqQEw8&feature=youtu.be[​IMG]

Last edited by a moderator: 25/8/13
  2. tom8112012

tom8112012 Thành viên Mới

Ðề: HY/ Đổi khuyên líu tốt + lồng khuyên tàu lún lấy chòe than

xa quá ko cúng qua gl bác cóchuuyyeennre khuyên về nb đc thi gluu

3. hogwarts9x

hogwarts9x Thành Viên

Up phát lên đầu cho mát rồi đi ngủ nào! Chúc anh em ngủ ngon!!!!! Ai ghé qua up hộ mình cái ngủ cho ngon nhé, thank kiu vina miu!!!!
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    Em ngại chuyển đi xa lắm! Sợ đi đường có vấn đề gì con chim vào đến chỗ bác lại không ưng ý mất uy tín lắm! Cứ mắt thấy tai nghe cho sướng bác ạ ưng thì bắt không thì thôi anh em vui vẻ.

4. nguyengiason

nguyengiason Thành viên Mới

5. phonghy

phonghy Thành viên Mới

gần nhà quá ko biết nhà bác ở chỗ nào phố nối có gi quá xem cái

6. hogwarts9x

hogwarts9x Thành Viên

Than của bác sơn có giọng hay quá! Chúc mừng bác tìm được em than hay.Nhìn mà thèm!!!!

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé