hn.thanh trì.bán than bắc 3nam lồng.thuần hót tốt.

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi tuanchaomao75, 10/1/14.

1. tuanchaomao75

tuanchaomao75 Thành viên Mới

chim đã bay rồi ah...................mình co con than thuần,mua lại của người khác nên thực sự ko biết nam hay bắc.thích thi mua thôi. nay cần bán với giá 1t6 (có fix )cho ae nào thiện chí mua.tình trạng chim dã xong lông,hót suốt ngày,kể cả trời rét luôn ah ,luc mua dã hót tốt rồi nên mình mua cũng ko rẻ, nên ae nào mặc cả nhiều là mình ko bán đâu ah.chim bổi nuôi lên,đuôi đánh liên tục,ăn sâu dế trên tay, tắm hơn vịt.có cái clip mới quay chiều nay moi nguời xem giúp mình ở youtobe watch?v=JmEjULKhm-E .sdt của mình 0166.61.62.368.nhà mình ở ngọc hồi thanh trì.thanh mọi nguời quan tâm... ps/ko nhân tin nhăn đâu ah.

Last edited by a moderator: 12/1/14
  2. tuanchaomao75

tuanchaomao75 Thành viên Mới

Ðề: hn.thanh trì.bán than bắc 3nam lồng.thuần hót tốt.

có bạn ở xa hỏi mua và yêu cầu chuyển bằng xe khách,minh xin lỗi ko chuyển xa đâu ah.ai mua thì đến tận nhà xem thôi.thông cảm cho mình.như ý ko sao,ko như ý ae lai khó sử.rôi mất lòng nhau.ae thông cam nhé. ai ko xem được đánh giúp mình (choe than hót ngày10/1/2014 ở youtobe nhé. thanh mọi người.

3. sugus1807

sugus1807 Thành viên Mới

Ðề: hn.thanh trì.bán than bắc 3nam lồng.thuần hót tốt.

[YOUTB]<iframe width="420" height="315" src="//www.youtube.com/embed/JmEjULKhm-E" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>[/YOUTB]Phụ bác , chim lông chưa ôm lắm
    bác có giao lưu mi mộc đẹp k
    [YOUTB]http://youtu.be/JmEjULKhm-E[/YOUTB]
    http://youtu.be/JmEjULKhm-E

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé