HN-LB Than non dáng cau vs chào mào huế mộc dở bán giá yêu..............

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi Blsun, 28/9/13.

1. Blsun

Blsun Thành Viên

Than non dáng cau nuôi chuyền mà lại đi làm từ sáng đến tối mới về nên ko sờ gãi được nhé.

chim đã thay hết lông báo đang ra lông đen,huýt chẹp và hót chuyện thì nghe nhiều rồi,đi làm suốt nên cũng chưa biết là hót sổng hay chưa.ko có tý tật lỗi nào dù là nhỏ nhất(thấy bảo bọn non này dễ ngoái ngửa lộn cầu lắm)

combo:chim+lồng chợ 4 vanh chào mào cao bằng size 5 vanh,cầu cóng áo lồng đầy đủ = 500K

chào mào huế mất gốc vì khi bắt lại chủ cũ cũng ko biết luôn.

chim bộ trung mào rơm hơi đá lân,yếm đậm.lông lá gần xong rồi nên tương đối nuột nà,móng mỏ đầy đủ ko tật lỗi,chim mộc dở 13 tháng lồng.kè chim là thái độ có tý lồi lõm ngay.

vì đi làm suốt ngày nên chẳng biết là mau mỏ hay ko nhưng hôm đi công tác gửi ông anh thì thấy bảo chơi rí rách cả buổi chiều.

Bảo hành chuẩn huế cho anh em khỏi lăn tăn nhé.

combo:chim+lồng chợ 4 vanh hàng kĩ,cầu tiện chính phụ,áo lồng xiên chuối đủ cả = 850K

Nhà nhiều chim mà lại đi suốt ko chăm được thanh lý bớt nên giá chuẩn nhé,lỗ lòi tù và rồi.em bán tại nhà và bảo hành mọi tật lỗi cũng như vùng miền cho ace yên tâm.

Dây chuối: 0944.91.96.99 - 01646.00.5555

Em ở Long Biên,qua cầu Chương Dương rẽ phải 1km là đến ạ,tks all.......

2. angeltbh

angeltbh Thành viên Mới

Ðề: HN-LB Than non dáng cau vs chào mào huế mộc dở bán giá yêu..............

cho xin giá chuẩn của em chòe than không lồng vào inbox

3. Blsun

Blsun Thành Viên

Ðề: HN-LB Than non dáng cau vs chào mào huế mộc dở bán giá yêu..............

Sdccđccvvgghhjjjuỳđsbjgđfgrrrguihggguyyyyyyyyy

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé