HN_ Khuyên Líu giá mềm...

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Vành Khuyên' bắt đầu bởi mr.maichoi, 3/9/13.

1. Chimcanh_hn

Chimcanh_hn Thương gia

Ðề: HN_ Khuyên Líu giá mềm...

riêng với ông líu chòe,líu xòe đuoi,líu các kiểu có 250k thôi,nếu đủ lực qua lấy nhé,cafe ông Quân trên Hale mở,cũng đông vui,rỗi qua uong tôi mời xem các e nó luôn nhé.thanks,vào cứ bảo Mr.maichoi.phục vụ miễn phí,có quà mang về,thích con nào treo giàn thì trả 250k rồi xách về.mà qua sao không vào u cafe lượn lờ ngoài cho mệt,bên cạnh nhà cũng có bệnh viện Thanh Nhàn,phía trên mấy nơi trồng răng giả đấy,qua xem luôn mấy nơi xem có vắng ? không biết trình độ cao của ông chơi chim thế nào,với tôi các loài chim tật lỗi là chuyện binh thường,riêng với khuyên đã tật lỗi thì phóng sinh hay nấu cháo ăn thôi

Last edited by a moderator: 17/9/13
  2. mr.maichoi

mr.maichoi Thành Viên

ôi ... đc ông em nhiệt tình thế này còn gì bằng..nếu ship đc cho a thì tốt . a trả thêm chú tiền ship. caffe nha chu kok biết làm sao mà a đưa v làm ở viện thanh nhàn mà. sao chú biết.. chú hay vào đấy kok ? có người nhà làm sao thì cứ alo a . a kok ăn phế đâu...khakha. chú có con nào tật lỗi mà cực kì tố chất kok ? a xin chú....chú nấu cháo khuyên thì bao nhiêu cho đủ . hnaof a mời chú bữa cháo lồng...

3. tieuthieugia

tieuthieugia Thành viên Mới

Mấy bác này noi khich nhau mà văn hoa qua, e đọc mái mới hiểu ý của từng câu nói của các bác, bác ơi cho em hỏi có em nào chuyện xoè đuôi giá mềm k, nếu có bác giao lưu e 1 con, em đang cần, thank bac trc nhe

4. mr.maichoi

mr.maichoi Thành Viên

chuyện xòe đuôi thì mình có 1 con thôi nhưng kok nhạy . để minh xem nó đấu ció tốt kok thì minh bán b nhe. ok thì cứ call : 0975851903

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé