HiỆn tƯỢng lẠ vỀ ccl

Thảo luận trong 'Kiến thức chung về CCL' bắt đầu bởi frank1984, 19/3/12.

1. frank1984

frank1984 Thành viên Mới

sỐ lÀ mÌnh may mẮn vỪa tuyỂn ĐƯỢc em lỬa bỔi mỚi Đem thẢ vÀo lỒng ĐÃ ĐỨng hÓt.nhƯng em nÓ rẤt hay ĐỨng dƯỚi bỐ lỒng.ĐÃ nuÔi ĐƯỢc 2 ngÀy mÌnh chỈ dÁm hÉ mỘt tÍ Áo lỒng nhƯng thẤy e nÓ ko dẠn nhƯ trƯỚc dÙ ko cÓ ngƯỜi e nÓ cŨng hay Đi chuyỆn.sao em nÓ cÒn lỦa rỪng sao hay ĐỨng dƯỚi bỐ?hay trong qua trÌng nuÔi mÌnh phẠm sai lẦm gÌ?ae nÀo chỈ giÚp dÙm mÌnh
    .THANKS

Bài viết mới
  2. Kjm_1990

Kjm_1990 Thành viên Mới

Ðề: HiỆn tƯỢng lẠ vỀ ccl

Mình ko có chơi mấy loại chick chòe này nên hủm có bit .Nhưng mình nghĩ là chắc nó mới về nhà mới nên hơi nhát nên nó mới chui dưới đáy lồng tầm 1 hay 2 tuần là nó bình thường thôi ko có gì lo cả ;))

3. minhhoang245

minhhoang245 Thành viên Mới

lửa thì có con về chơi liền là do còn lửa rừng, có con thì mau dạn có con thì ko ? nhà em mua 3 con bổi thấy rõ, hai con về một con mau dạn hót ngay, một con hót ngay nhát thấy kinh, phải trùm áo suốt, ko thì con này chết, một con thì dạn nhưng ko thèm hót ... híc từ từ thử coi sao bạn àh

4. skullpack12

skullpack12 Thành Viên Tích Cực

Thì em nó còn nhát nên đứng dưới bố, có vấn đề gì đâu mà bạn lo. Mới bắt về mà hót được là còn lửa rừng, nhưng bổi thì nhát nên hay đứng dưới bố. Bạn mở áo ra từ từ và thuần nó như mấy anh em trên 4rum hướng dẫn là được. Thân....

5. chibimson

chibimson Thành viên Mới

Hồi trước minh cũng bị 1 em như vậy>>> mở tung áo>>>> treo chỗ yen tĩnh>>>>em nó lên cầu luôn

6. BruceLee1999

BruceLee1999 Thành viên Mới

em cũng có 1 em,thay lông xog em nó mới ngủ trên cầu.Bác mở áo lồng hé lên chừng 1 tấc,ccl mới về thjk bóng tối thấy ở dưới sáng sẽ nhảy lên thui

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé