HCM . Cần Mua Than Hót Múa !

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi lethiem, 28/8/13.

1. lethiem

lethiem Thành viên Mới

Mình cần tìm mua 1 e than hót múa tướng tá đẹp dài đòn. AE nào có chia lại cho minh 1 em , chim khong tật lỗi nha . Mình Ở HCM Sài Gòn phone : 09 7777 21 41 . TKs AE đã đọc tin .

2. chymoichym

chymoichym Thành Viên

Ðề: HCM . Cần Mua Than Hót Múa !

Vừa mới die em than bông nay cho ra đi một em than bông còn lại (2 bông 2 bên cổ, 1 bông sau ót, 1 bông trên lưng). Chim già rừng gần 4 mùa đi ửng trắng toát, dáng cau, mình dài, đang thay lông (đã xong lông mình và cánh, mới rụng 2 cọng lông đuôi). Chim đang thay lông nhưng vẫn sổng tốt, buổi sáng khỏi bật đồng hồ hẹn giờ, cứ 5h30 là nó bắn liện tục đến lúc đi làm mới không nghe nó hót nữa, đi cội thì em này khác người ta, chim ngoài cội hót xòe quặp đuôi xuống cầu nhưng em này xòe đuôi dựng đứng như chim công. Chim già rừng nên vẫn nhát (hơi đeo kiếng 1 chút nhưng không nhiều), xách lồng vẫn nhảy, đút sâu thì giựt sâu rồi nhảy ra xa đứng ăn. Chưa thấy ngoái, lộn bao giờ! Chim có sao nói vậy, đang muốn đổi lấy con mồi của ông kia về đi bẩy chơi mà ổng không đổi chim, chỉ bán giá 4m. MÌnh cũng sẽ cho em nó ra đi với giá như vậy (trước đây đi cội có nhiều người hỏi mua nhưng mình không bán, hơn tháng nay thay lông nên để ở nhà). Giá mình xin không mặc cả, chim ở Cần Thơ. Mua thì SMS 0983.262.757. Nếu bạn ở HCM đi xe đò xuống CT mình fix cho 300k tiền xe + tiền ăn. Bao đem chim dữ theo test, nếu không như miêu tả - giao dịch không thành thì mình cũng free cho bạn 300k tiền xe + tiền ăn.

3. ToànNĐ

ToànNĐ Thành viên Mới

Ðề: HCM . Cần Mua Than Hót Múa !

up cho bác nhanh có hàng ngon!.................

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé