Hải Phòng - Bán chòe than mộc giá HOT HOT

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi tuandd_hpg, 27/6/13.

1. tuandd_hpg

tuandd_hpg Thành viên Mới

Tình trạng là đợt này công việc bận quá, cộng với vừa rồi tha nhièu khuyên về nhà quá; chòe đánh thì nhà có 6 con nên vừa rồi phải mang đi gửi ae trong hội nuôi hộ 1 time, nên đành ra đi em chòe mộc , nuôi được 2 tháng.( Mẫu chim đánh cực kì tương lai)
    Tình trạng :
    Chim độc thung ở sát bờ biển xã Vinh Quang - Tiên Lãng - Hải Phòng,lúc bẫy nó cùng vợ đang nuôi 1 ổ chim non, tít trên ngọn cau sát bờ đê. bẫy dc em nó mình mất đúng gần 1 tháng.Mất ăn , mất ngủ với nó, ngày nào còn chưa bẫy dc nó thì ăn không ngon, ngủ không yên. Đã rất nhiều cao thủ đến bẫy mà không dc, chim mồi vớ vẩn nó đến nhìn thấy nó là đã bung lồng rồi. Buộc phải cho con chim chiến của mình vào mới thu phục dc em nó.Đánh con chòe chiến của mình 1 cái vào mắt tưởng hỏng mắt, may quá chỉ chảy máu, không sao.
    Tuổi rừng : chắc phải ~3 năm, chân đi ủng dầy cộp.
    Giọng hót thì chắc không phải bàn, to vang dài cực luôn.Nguyên bản giọng rừng nghe fê fê, hic hic.
    Thái độ : cực gấu luôn, bàn khóa rất đẹp, mặt rất dữ. ngọn mỏ dầy và mau mắn.
    Mất gần 2 tuần mới vào dc cám, chim dãy như ma làm luôn, dí chim thuần vào, người đứng ra xa là xòe hót và lao vào chiến luôn.
    Hiện tại cắt cánh cho đỡ nhảy và giảm nguy cơ gãy móng.
    Tắm táp như vịt, dế thì ngày ăn 20 con vẫn thòm thèm. Khỏe như trâu

Giá : 1 triệu ( không mặc cả)
    Cũng không có ảnh ọt gì vì nó nhảy như ngựa không chụp dc, bác nào mua thì xem tận nơi, mang chim đến thử luôn.
    LH : 0972221983

Last edited by a moderator: 27/6/13
  2. cùtrongxoay

cùtrongxoay Thành viên Mới

Ðề: Hải Phòng - Bán chòe than mộc giá HOT HOT

bác chém ác quá hai phòng vừa bão giá xong từ từ thôi

3. tuandd_hpg

tuandd_hpg Thành viên Mới

Ðề: Hải Phòng - Bán chòe than mộc giá HOT HOT

Thank bác.bác cứ bắt về nuôi,thay lông xong em cứ gửi bác thêm 5 lít chi e chuộc về ạ

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé