Toàn Quốc HÀ NỘI ,THANH LÝ HỌA MI

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Họa Mi' bắt đầu bởi hoamilc, 17/6/15.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. hoamilc

hoamilc Thành viên Mới

Bán hộ .cách đây vừa tròn 2 năm ,con này từ nhà mình mà đi ,là con chim đẹp ,chơi giũa giàn 50 NBK nay đổi là Đền2 bà ,hót tốt ,chưa biết sợ là gì ,xòe đém được từng chiếc lông ,sau 2 năm gặp lại .ko thẻ nhận ra là con chim mình bán ra trước ,gầy nhom .lông lá sấu xí ,bac hết cả ra ,chủ của nó chỉ biết nghe chứ ko biết nuôi ,cám gói +nước toàn tập ,hắn bảo có lúc quên mua cám ,bốc gạo cho nó vẫn xơi ,vẫn hót .2 năm úp nón treo dưới văng ,ko biết trùm áo ko biết nhà là gì bất kể nắng hay mưa.ngày hay tối.nóng hay rét ,xót cho con chim hay mình bảo ko chăm thì bán cho người khác chơi đỡ phí con chim hay.hắn đồng ý ,hiện tại chim đang ở nhà mình ,hót được ,thái độ rất tốt ,cho dù nuôi đểu nhưng ốp chim khủng vẫn xơi ngay,nhà đang om mi chọi ,lên càng cho ra đi càng nhanh càng tốt
    giá mình đưa ra cho đẹp cả người mua và người bán =1/5 trước khi mình bán là 850k (bao gồm cả chim cả lồng đầy đủ phụ kiện xách vể ).giá đó ngon rồi ,đừng cụ nào nt trả giá hay mặc cả nữa nhé ,cụ nào băt về chăm vài bữa sẽ ko uổng công đâu
    Có cái clip xem qua ,cụ nào máu alo :0903441969 ,Sơn 47 phát
    https://www.youtube.com/watch?v=Gbp6...ature=youtu.be

P/s lồng trong clip là của mềnh ,lồng của em nó bẩn quá mình đánh rửa nhốt lại sau

2. poiuy

poiuy Thành viên Mới

Xem chim ở đâu thớt ơi?

3. ThanhDc

ThanhDc Thành Viên

Vừa nhắn tin cho anh số 0904492229. Nửa đêm ko dám gọi điện. Mong rằng chim sẽ về với đội của e

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công