Hà Nội : Cần mua chòe than thuần (Bắc) SL 5 em.

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi Lãng Tử HN, 25/7/14.

1. Lãng Tử HN

Lãng Tử HN Thành Viên Tích Cực

Tàu đã chạy, cám ơn các bác đã giao lưu đợt 1. 36 tiếng nữa hàng than đổi về đến HN, em sẽ alo cho từng bác đến thẩm, khoái thì nhận, không khoái lại chờ 36 tiếng nữa.

Từ giờ đến hết tháng 8 dương lịch, chương trình đổi than bắc lấy than nam luôn luôn chạy đều đều.

Không nên chần chờ gì nữa bởi : Đổi than câm tịt lấy than sổng oàng oàng mà chi phí chỉ tốn 200k tiền ship, chương trình có 1 không 2 toàn miền Bắc dành cho các khách hàng yêu mến đã ủng hộ cho Lãng Tử HN mấy năm qua.

Last edited by a moderator: 25/7/14
  2. the-end

the-end Thành viên Mới

Ðề: Hà Nội : Cần mua chòe than thuần (Bắc) SL 5 em.

con rụng lông lưng e bắt về chăm đã sổng bác Tài ơi. Bê luôn k :D. Rổ rá lấy thêm ít tiền cám với dế :))

3. haivinhhung

haivinhhung Thành viên Mới

e có con chòe bác thằng e nó vừa cho thuần đét lun.k tật lỗi jì,bóng bộ đẹp miễn chê.trước nó nó mua của 1bac ở khu tập thể trên thanh xuân.e k thích nuôi chòe.gia e no la 1t2. sdt e01659.918.918

4. haivinhhung

haivinhhung Thành viên Mới

e có con chòe bác thằng e nó vừa cho thuần đét lun.k tật lỗi jì,bóng bộ đẹp miễn chê.trước nó nó mua của 1bac ở khu tập thể trên thanh xuân.e k thích nuôi chòe.giá e nó là 1t2.tặng lun long biên hòa đang nhốt e nó.sdt e 01659.918.918

5. Lãng Tử HN

Lãng Tử HN Thành Viên Tích Cực

Tàu đã chạy, cám ơn các bác đã giao lưu đợt 1. 36 tiếng nữa hàng than đổi về đến HN, em sẽ alo cho từng bác đến thẩm, khoái thì nhận, không khoái lại chờ 36 tiếng nữa.

Từ giờ đến hết tháng 8 dương lịch, chương trình đổi than bắc lấy than nam luôn luôn chạy đều đều.

Không nên chần chờ gì nữa bởi : Đổi than câm tịt lấy than sổng oàng oàng mà chi phí chỉ tốn 200k tiền ship, chương trình có 1 không 2 toàn miền Bắc dành cho các khách hàng yêu mến đã ủng hộ cho Lãng Tử HN mấy năm qua.

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé