Có em xích

Thảo luận trong 'Vẹt - Két - Xích - Yến Phụng' bắt đầu bởi nh0xbiz, 20/9/12.

1. nh0xbiz

nh0xbiz Thành viên Mới

Có vài tấm e xích tự sướng nàk

2. Roit

Roit Vịt Con

Nghề nghiệp:
    IT
    Ðề: Có em xích

Xích này thay lông xong rồi phải k, nhìn đẹp ghê.
    Ko cắt cánh nhớ cẩn thận nhé

3. Quyen053

Quyen053 Thành viên Mới

Ae ơi.? Mình có người anh họ phải di công tác gấp.nên a ấy có một chú xích nhường lại cho mình chăm sóc họ.nhìn con xích o ảnh trên kia giống y như xích người a nhường lại cho minh.nhân dây mình nhờ ae nào biết giùp mình về e xích ở quê với. E xích trên ảnh dăng dó.dược mấy tháng tuổi rùi ko? Va co thể nhjn thế phân biệt dược trống hay mái chưa?mình phảj nuôi bao lâu nửa mới có thể dạy nói ?nếu mà mình bán thì mình có thể bán với giá bao nhiêu ?ae nào biết giúp mình nhá.mình mới thấy xìch và nuôi xích giúp a họ nhà mình ,thấy tò mò nên muốn biết chút về loài xìch nay.ae nào biết phổ biến với nha.thank ae nhju.
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    Ae ơi.? Mình có người anh họ phải di công tác gấp.nên a ấy có một chú xích nhường lại cho mình chăm sóc hộ.nhìn con xích o ảnh trên kia giống y như xích người a nhường lại cho mình.nhân dây mình nhờ ae nào biết giùp mình về e xích ở quê với. E xích trên ảnh dăng dó.dược mấy tháng tuổi rùi ? Và có thể nhìn thế phân biệt dược trống hay mái chưa?mình phảj nuôi bao lâu nửa mới có thể dạy nói ?nếu mà mình bán thì mình có thể bán với giá bao nhiêu ?ae nào biết giúp mình nhá.mình mới thấy xìch và nuôi xích lần đầu dó.nuôi giúp a họ nhà mình ,thấy tò mò nên muốn biết chút về loài xìch này.ae nào biết phổ biến với nha.thank ae nhju.

4. Roit

Roit Vịt Con

Nghề nghiệp:
    IT

Xích này đã qua 1 mùa lông, nhìn vẫn còn tơ :)

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé