Toàn Quốc Chuyển nhượng bớt chim để chơi Mi

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi Manhha1981, 5/7/15.

1. Manhha1981

Manhha1981 Thành Viên

1. Chào mào: chim 2 năm lồng, bẫy già rừng nên vẫn nhảy, gốc tây hồ. Clips quay lúc 23h15p ạ. Bác nào thích chơi thì alo nhé. 5 lít. Bác nào thích mang con nào đến ốp test hay làm ji thì làm. Toàn treo tầng 2 và ăn cám mi, ko biết ăn mồi tươi vì chưa bg đc ăn. Tôi ko chơi cm nên cũng ko biết mấy, nhưng bảo đảm ktl vì treo 2 năm rồi chẳng ngoái ngửa, hoặc cho đánh nhau bg nên ko sứt mẻ gì hết.
    2. Chào mào: Đẹp lung linh do thằng e Nguyễn Cát Hải (chủ nhóm Chợ Chim cảnh 3 miền Bác Trung Nam) đem tặng 3 tuần nay. Nghe nói chơi giàn tốt nhưng tôi ko chơi cm nên cũng chẳng biết thẩm và đi giàn lần nào. Thấy bảo chim hay thì biết thế. Bác nào biết xem thì mang chim test và thẩm nhé, ở nhà thì bắn ầm ĩ. Giá 1,2 tr.
    3. Chào mào: của nhà nuôi 5 năm rồi, lông xấu như con điên vì không chăm, nhưng hót múa điên đảo, chim cự già rừng, theo mọi người đánh giá rất hay và tố chất nên cứ treo đó nuôi bấy lâu nay. Giọng thì đanh và tương đối dài. Cái này cần ae test. Nếu bất kỳ con hàng khủng nào doạ đc e nó e tặng luôn. Giá 2,5 tr.
    4. Choè than bắc. Dáng cau đẹp lung linh ( con này cũng do Nguyễn Cát Hải mang lên). Thấy bảo choè mồi bắt đc tương đối tù binh rồi. Mấy hôm đầu lên thì hót suốt ngày nhưng ít bữa nay sáng với chiều mới thấy hót. Chim thuần đét. Rao bán đại 1 tr bác nào bắt thì bắt.
    ---> tất cả chim không tật lỗi dù nhỏ nhất. Chỉ mua bán tại nhà không ship dưới mọi hình thức. Bác nào mua hay đến xem thì alo trực tiếp. E lười trả lời tin nhắn lắn ạ
    Sdt 0904363789/ số 22 ngõ 62- xuân đỉnh. Bắc từ liêm , hn.
    Thanks

2. Manhha1981

Manhha1981 Thành Viên

E choè đã đi theo bác Tiến (quảng an) với giá 1 củ. Bác đến e ấy phang ngay tại chỗ cho nghe và ra đi trong đúng 1 nốt nhạc.

3. Manhha1981

Manhha1981 Thành Viên

1, 4 đã bay

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé