Cần mua Chòe Than.

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi nokiax6x6, 27/6/13.

1. nokiax6x6

nokiax6x6 Thành viên Mới

Hiện tại mình đang có 1 em chòe than rồi. và 1 e đã ra đi vĩnh viễn vì Cúm... Nay e muốn mua 1 e chòe than khác cho có bạn với e kia. Bác nào biết địa chỉ bán chim tin cậy ở Củ Chi TPHCM thì cho mình xin Địa Chỉ....Tk's

Ai Bán Chòe Than Non thì cũng share cho mình cái giá với nhé. Mình Cần thêm 1 e trống nữa.

Last edited by a moderator: 27/6/13
  2. quang37

quang37 Thành Viên

Ðề: Cần mua Chòe Than.

Bro muốn mua chim khoảng bao nhiêu tầm tiền.

3. mrnam18

mrnam18 Thành viên Mới

Muốn Than nuôi non lên hay than bổi đã thuần!

4. nokiax6x6

nokiax6x6 Thành viên Mới

Mình muốn mua than Non lên và đã biết mổ. Giá khoảng từ 100k=>500k

5. kn02042012

kn02042012 Thành Viên Tích Cực

bạn có thể lên Ngã 4 An Sương rồi đi về chim Cảnh gần mũi tàu Cộng Hòa đó.bán nhiều lắm.giờ cuối mùa nên chắc cũng rẽ.mà bạn lại tiệm Lê Sanh đó.mình mau ở đó chim khỏe mấy chổ khác rẻ hơn tý mà về chim không lớn hay bệnh lắm.còm chuyện chim bị cảm có lẻ là mưa nắng thất thường.lúc đầu nuôi mình cũng gặp trường hợp này.và chim không ăn cám từ từ yếu dần.trường hợp này bạn hạn chế cho chim ăn dế mà cho xhim ăn sâu nhỏ và nếu chim không ăn chịu khó đút em nó.bạn cứ cho ăn sâu 1 ngfy cho chim khỏe lại rồi thì ít dế+phơi nắng 1 tý rồi trùm áo lồng chim sẽ khỏe.chim bạn chết rồi nhưng nếu gặp lại thì phòng tránh.còn bạn muốn mua than mình có 1 em than khi mua đã gần chuyền,đang trổ lông,chim hót Sổng rồi.cái này mình nói thật.chim mình lúc trước lúc mua nó bi ngước nhưng từ hồi mình đemvề nha siêng thả cho nó thoải mái+cắt cánh và trùm nữa bên lồng không thấy nữa.nếu bạn muốn nuôi mình để lại cho.tại mình còn 2 con non đang lên nữa chăm sóc mệt quá.nếu về có lộn trả lại mình

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé