cafe Chim cảnh (gianghathanh)_ Thông báo chuyển về số 8 ngõ 86 LÊ TRỌNG TẤN(Nhờ các mod vài ngày)

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi gianghathanh, 21/12/13.

1. gianghathanh

gianghathanh Thành Viên Tích Cực

cafe Chim cảnh (gianghathanh)_ Thông báo chuyển về số 8 ngõ 86 LÊ TRỌNG TẤN(Nhờ các mod vài ngày)[​IMG]
    Cafe Chim cảnh 50-51 lô 7 đền lừ II (gianghathanh) xin chân thành cảm ơn AE chơi chim đã ủng hộ cửa hàng trong suốt thời gian qua.Để phục vụ AE trong thời gian tới đc thuận tiện và tốt hơn chúng tôi đã chọn đc 1 địa điểm để AE dượt dãi rất lý tưởng là số 8 ngõ 86 LÊ TRỌNG TẤN(Đối với cổng sân bóng đá PKKQ và cạnh quán bia HẢI XỒM).Với 1 không gian thoáng đãng -yên tĩnh-thoải mái- giao thông thuận tiện-chỗ để xe thoải mái kể cả với các bác đi bốn bánh(Địa điểm này AE bên CLB chòe lửa HN vẫn tổ chức dãi chòe lửa vào sáng chủ nhật hàng tuần rồi các bác nhé nên các bác cũng khỏi phải lo về việc nó có đủ rộng không hay là có chỗ để xe không nhé) .Vì vậy chúng tôi đã quyết định chuyển cửa hàng về địa điểm này để phục vụ đc tốt hơn và nhiều AE hơn nữa.
    *Nay xin chân trọng thông báo và mong nhận đc sự ủng hộ của AE trong thời gian tới.Xin chân thành cảm ơn.

Last edited by a moderator: 15/1/14
  2. cutisro

cutisro Thành viên Mới

Ðề: cafe Chim cảnh (gianghathanh)_ Thông báo chuyển về số 8 ngõ 86 LÊ TRỌNG TẤN(Nhờ các mod vài ngày)

quá hay lên cho a e biết :) đủ 30 chưa

3. gianghathanh

gianghathanh Thành Viên Tích Cực

4. duc_npc

duc_npc Thành viên Mới

Ðề: cafe Chim cảnh (gianghathanh)_ Thông báo chuyển về số 8 ngõ 86 LÊ TRỌNG TẤN(Nhờ các mod vài ngày)

vâng, em cám ơn anh Giang còi, chúc anh thành công - lại thành công thêm nữa

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé