các cao thủ bẫy chim vao giúp e

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi TrungHjeu_Tran, 4/2/14.

1. TrungHjeu_Tran

TrungHjeu_Tran Thành Viên

lời đầu tiên nhân dịp năm mới e xin gửi đến toàn thể các anh,các chị,các chú,các bác,các bậc lão nghệ nhân chơi chim 1 năm mới thật nhiều sức khỏe.an khang thịnh vượng.chả là tn ạ,hôm qua e tranh thủ chốn vợ chốn con đi đánh chòe.sau 5 phút treo con mồi lên thì con bổi cũng về.e hồi hộp theo dõi và mừng thầm trong bụng chắc mẩm sẽ thu phục được con này nhanh thôi.hic.ai de có thêm 1 con khác bay đến.nó đánh đuổi con về đầu tiên sau khi con kia bay đi,nó chỉ đứng hót đấu với con mồi của e.nó đấu say sưa lắm nhưng nó chỉ đứng trên ngọn cây hót thôi.sau lại bay từ ngọn cây này sang ngọn cây kia.huhuhuuu.kết quả là sau 2 tiếng đồng hồ thì con mồi mới căng lửa của e im re.còn nó thì cứ mải mê hót.e buồn quá.sao nó lại ko nhảy cầu tử đánh chim mồi các bác nhỉ?e thấy bẫy chòe khó quá.chẳng dễ như mấy clip ở youtube gì cả.các bác có cách nào giúp e thu phục con đấy ko.nhìn tướng nó đẹp lắm.lại hót hay nữa.e rất mong các cao thủ bẫy chim vào chia sẻ kn.để e thu phục về với đội của e ạ.e xin cám ơn trước ạ.:(:)(:)(:)(:)(:)((

2. Lãng Tử HN

Lãng Tử HN Thành Viên Tích Cực

Ðề: các cao thủ bẫy chim vao giúp e

Đặt mồi xuống đất......là xong.

Chính vì vậy thợ bẫy chuyên nghiệp họ hay dùng loại bẫy này thay cho bẫy hàng chợ:

Last edited by a moderator: 4/2/14
  3. thanhchi89

thanhchi89 Thành Viên

Nghề nghiệp:
    Nông thôn đang lên đô thị hóa
    Ðề: các cao thủ bẫy chim vao giúp e

nhà bác này chỗ nào thế, ở gần để mình thu phục nó cho

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé