bẫy lửa help !!!

Thảo luận trong 'Kiến thức chung về CCL' bắt đầu bởi lys92, 18/4/11.

1. lys92

lys92 Thành viên Mới

tình hình là cứ cn tuần nào bạn e chở bạn gái về thì gặp con lửa ở trên cây xà xuống kiếm ăn ... Lúc đó ,bạn e k pít làm j nên để cho nó bay đi :| . Hqa lại gặp e nó xà xuống típ , bạn e nói tính đến nay dc 1 tháng nó xà xuống r , nó xà xuống khoảng 2 3h trưa... Mấy bác giúp giùm e làm sao bẫy dc nó thế :( . E k có lồng bẫy , nhà thì có con chim bổi nui dc 3 ngày đã đi gió , hót hét cả ngày nhưng còn nhát ng ... Mấy bác giúp e với :(

Bài viết mới
  2. lys92

lys92 Thành viên Mới

Ðề: bẫy lửa help !!!

k ai có kn giúp e sao :(

3. hai75

hai75 Thành viên Mới

bạn ra rơi bán lồng mua 1 cái lồng sập, và thu 01 file chòe lủa vào điện thoại, sau đó cho con chòe lủa của bạn vào lồng sập, sau đó treo lồng vào 1 cành cây nào mà con chòe lủa ở gần đấy và bật điện thoại lên đảm bảo bắt được ngay. Nếu không được liện hệ với mình qua SDT: 0979879003.

Last edited by a moderator: 20/4/11
  4. bachkhoant

bachkhoant Thành viên Mới

Nghe Bác nói mà tớ ngứa tay ghê, ước gì tớ ở gần đó đi bẫy giúp cho. Tớ có ý kiến thế này : Đã nói bẫy chim, thì phải cần có bẫy , chứ làm sao bắt được. Bác thấy chim CCL xuất hiện như thế , thì giống như miếng ăn dâng đến miệng rồi, vì bẫy CCL rất dễ trừ trường hợp chim rừng quá khôn thôi, có thể làm theo cách cùa Bác hai75 cũng hiệu quả đó, thử cách đó xem sao. Còn ko được nữa thì PM mình , còn vài cách khác .. Thân!

5. huythanh111

huythanh111 Thành Viên

lấy súng ... đem tới đó ,thấy nó . đùng..... có liền ,nếu bạn bắn trúng . hihi .
    bạn xem ai có lửa mồi mượn bẫy xem . con ko mua cái lồng bẫy bỏ con chim của bạn vô , thu cái file tiếng lửa bỏ vô lồng . treo lên

6. xamxi

xamxi Thành viên Mới

rình xem tối nó ngủ ở đâu leo lle6n bắt là khỏi tốn tiền mua lồng

7. phamtrung

phamtrung Thành Viên

vui ghê các bác nhỉ không chỉ ngta bắt chim mà chỉ ngta thịt chim không vây.
    bạn kiếm 1 cái lồng bảy treo cào cào. bạn lấy cộng day kẽm xỏ giữa con cào cào xỏ làm sao mà nó còn sống đó còn không sống thôi kệ cũng đc. canh giờ em nó xuống treo ngay vị trí thuận tiện nhất có khả năng nó sẻ vô ăn. còn không bạn làm cách sau lấy 1 cái lồng bỏ cào cào và sâu cào cào nhó cắt bỏ chân. cách bảy bằng lồng thì chỉ sợ em nó bay vô bạn lại đống của lòng không kịp là thua.

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé