ank em lOg Biên,Gia lâm,Hà Nội vàO báO zank nhé...!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi koi_dz, 2/4/12.

1. koi_dz

koi_dz Thành viên Mới

tìnk hìnk là ank zất nhiều em chỖ mình đang muốn thànk lập một tụ điểm zượt,đãi chim hàng tuần...thế lên em viết bài này để thôg báO chO nhỮng ank em Ở trog quận Log Biên và ank em Ở Hà Thành, Bắc Đuống,Bắc Ninh và các tỉnh lân cận. nếu cÓ điều kiện. thì qua chỗ em để ank em cÓ zịp zaO liU kết bạn và hỌC hỏi nhau thêm nhiều điều mỚi mẻ.
    ank em chỗ mình thường tụ họp nhữg ngày 3.5.7.8 trog tuần
    địa chỉ là: sỐ nhà 1111 đƯỜng NgÔ Gia Tự.Log Biên-HN
    ngay ngã 5 chân cầu Đuống.
    Ở đây đc. cái qUán cƠm quán bia qUán thịt chÓ vv&vv đa zạng. qUán zì cŨg cÓ ank em iên tâm ko sỢ chết đói đâu nhé:))....=))

2. chaomao526

chaomao526 Thành viên Mới

Ðề: ank em lOg Biên,Gia lâm,Hà Nội vàO báO zank nhé...!

hay quá, em cũng muốn nhưng không có thời gian để qua bác vì nahf e tới chỗ bác cũng khá xạ hic có thời gian e sẽ qua chúc cho hội của bác phát triển và thành công

3. amcdoangialam

amcdoangialam Thành viên Mới

xin chao anh em.minh rat vui duoc lam quen voi anh em cung so thich nuoi chim canh.minh ten doan nha o ga phu thuy .du thich nuoi chim nhung lai co rat it thoi gian muon den chao hoi anh em cung hoi kho. vi dang lam lai xe cho lanh xep .co quan o lang ha hang ngay di ve xa nen mat nhieu thoi gian qua.hen cac bac mot dip de duoc gap go de hoc hoi them kinh nghiem nuoi chim.rat mong cau lac bo chim canh gia lam minh phat trien va duoc nhieu thanh vien tham gia.

4. amcdoangialam

amcdoangialam Thành viên Mới

tai san gom co.02 chao mao boi bay tai minh.02 chao mao mua tai ha giang.(o1 boi va 01 nuoi tu nho duoc 2mua)01 cu gay moi mua quang tri.01 my.01 khuou ha giang 1tuoi long.01 choe than nuoi tu nho.01 choe lua moi mua dang vao cam.rat mong anh em hoc hoi them kinh nghiem tu nhung bac dan anh nuoi truoc.rat thich nuoi chim nhung lai rat it kinh nghiem va thoi gian.anh em chi bao them nhe.thanhk

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé