[09-07-2013] HN_ Giao lưu chòe than Quảng Ngãi lấy lồng chào mào Biên Hòa

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Chích Chòe' bắt đầu bởi Mr phuong, 9/7/13.

1. Mr phuong

Mr phuong Thành viên Mới

Hiện nhà có một e choè than gốc Quảng Ngãi hót hét vô tư thái độ đấu đá tốt kè chim lạ vào là hót xoè đuôi bung cánh nói ko với tật lỗi , nay do đang thiếu lồng nhốt chào mào lên muốn giao lưu ae nào có lồng chào mào Biên Hoà 64 lan vai vuông thì ae mình giao lưu . Hoặc ae nào có lồng tre già vác kỹ sie bằng lồng 64 Biên Hoà cũng đc . Còn ae nào có nhu cầu mua ko đổi thì giá ra đi của e nó là 1700k ae có thể thẩm chim bất cứ lúc nào và ưu tiên ae mang chim wa test thử . Sđt: 0944460273 Nhà mình ở Bạch Mai. Thank ae đầy đủ

2. kiddy

kiddy Thành viên Mới

Ðề: Giao lưu chòe than Quảng Ngãi lấy lồng chào mào Biên Hòa

minh co long chao mao Hue co gl ko ban oi?

3. ngoclongtran

ngoclongtran Thành viên Mới

bak mang 3 con than giá 1,7tr của bak mặt mai đổi được lồng 64 biên hòa tre già vác kỹ.bak nghĩ sao mà 1,7tr mua được lồng biên hòa tre già còn vác kỹ nữa.1,7tr không biết bak mua được lồng trơn tre già biên hòa chưa nữa.

4. Mr phuong

Mr phuong Thành viên Mới

Bạn nói vậy ko đúng rồi vì lồng Biên Hoà có nhiều loại . Nói để bạn hiểu lồng kỹ đẹp của Biên Hoà ba chân ba mắt gia chỉ rơi vào 2800k loại lồng 68 còn mình ko nói đổi lồng kỹ biên hoà mà chỉ đổi lông có giá tri tương đương còn về lồng vác thì xin nói để bạn hiểu cũng có nhiều loại hàng trơn kỹ giá chỉ tầm 1,5t loại giống như lồng biên hoà mình ko yêu cầu lồng triện mà chỉ cần size như lồng biên hoà 64 . Còn bạn bảo mang 3 e choè ko đổi đc lồng biên hoà và lồng tre già vác hàng kỹ thì bạn hơi nhầm , nếu bạn có nhu cầu đổi mang 3 con choè đấu đá tốt ko tật lỗi đến mình đổi lồng cho . Thank bạn

Last edited by a moderator: 10/7/13
  5. ngoclongtran

ngoclongtran Thành viên Mới

bak ở biên hòa à,nếu ở biên hòa mình đưa bak 3tr luôn,mua dùm mình cái lồng biên hòa 3 mắt 3 nơi tre già từ trên xuống dưới chứ không phải phần đáy và sẽ đưa bak 5tr làm cho mình lồng vác 68 nang tre già biên hòa ( làm cái lồng trạm cả chục chai người ta còn chưa muốn làm nói chi hơn 5tr ).nhà ở ngay biên hòa còn chưa làm được giá đó,bak nghĩ sau bak ở hà nội biết được giá của từng loại lồng ).mình nói cho bak biết luôn,giá bak đưa ra chỉ qua là phần đáy là tre già còn phân thân thì không phải nhé.không biết bak nhìn ra được lồng nào là lồng biên hòa làm và lồng nào là lồng nháy kiểu biên hòa chưa nữa.

Last edited by a moderator: 10/7/13
  6. Mr phuong

Mr phuong Thành viên Mới

Ðề: [09-07-2013] HN_ Giao lưu chòe than Quảng Ngãi lấy lồng chào mào Biên Hòa

Nếu như bác có nhu cầu lồng ba chân ba mắt và mắt trùng từ trên xuống dưới hàng tre già của biên hoà thì bác cứ cầm tiền wa tôi bạn sẽ có . Còn vấn đề ở Hà Nội hay là ở Biên Hoà ko wan trọng , vì điều wan tâm là cái lồng mà muốn có thì pải có tiền vậy thôi . Mình ko muốn vì chuyện giao lưu trên diễn đàn mà trở thành tranh cãi mất time , nếu bác có lồng thì ae giao lưu ko thì thôi . Nếu như bác có time mời bác wa nhà ae giao lưu ko thành vấn đề

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé