xin các bác cho ý kiến- em hơi bức súc chút

Thảo luận trong 'Thông Lồng - Anh Em Nên Đọc' bắt đầu bởi alopicaso111988, 15/8/13.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. bvhadelpiero

bvhadelpiero Thành viên Mới

Nghề nghiệp:
    IT
    Ðề: xin các bác cho ý kiến- em hơi bức súc chút

Bác chủ đang rao bán e mi này bên chợ, bác hoaminamdinh sang thẩm tra giúp hình ảnh hộ ae...

2. longmax2

longmax2 Thành Viên

èo thì chủ top chưa có kinh nghiệm thôi,làm gì hung hăng vậy ?ông tưởng mình ông muốn làm gì thì làm ah?ng ta không biết ng ta kiện cáo là quyền của họ,ông có phải ng mua hok? hay ông là người bán? làm gì phải hăm dọa tới nhà..trò của ông hay áp dụng khi sử dụng keyboad ah?sao ng ta nói ông nói ngứa lổ tai được?khi ông nói ng khác khó nghe thì họ nói ngứa lổ tai thôi...hăm dọa tới nhà.....t nghe ông nói ngứa cả ....làm gì tôi? hung hăng ........ông thích thì cứ lại nhà tôi..xin lổi chứ cái giọng điệu hung hăng của ông chắc ngồi ở nhà ma gỏ kyeboad.......ở đây là diển đàn mua bán có vần đề ng ta thắc mắc,thiếu sp người ta hỏi,ai chỉ được thì chỉ không thì thôi...chê bai ng ta ngu.làm như mình giỏi lắm lúc bat đầu chơi chắc gì khôn hơn ng ta (riêng mà chơi theo kiểu màu ĐEN cứ ra ngoài ĐỜI MÀ XÚC)

Last edited by a moderator: 16/8/13
  3. alopicaso111988

alopicaso111988 Thành viên Mới

(Xin lỗi mod) Dcm bác thích thì nhích, tuy em mới tham gia dd nhưng em ko ngai.... có địa chỉ nhà em rồi đấy! còn việc mua bán là giữa em với ông "hoami-namdinh" dcm bác biết đeo' ji mà to mồm, em khuyên bác ko biết thì câm mồm đi cho em nhờ!
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    con mi này là con mi khác bác ah! con mi bác chủ bán cho em chỉ to bằng 2/3 con này thôi( nếu ko muốn nói là 1 nửa) bác ah

4. tunggauhp95

tunggauhp95 Thành viên Mới

Nghề nghiệp:
    sinh viên.
    Số nhà 39 ngõ 418 Miếu Hai Xã Quận Lê Chân thành p

Các bác nhẹ lời đi tẹo nào. Mod mà thấy thì khối ông ngừng hoạt động. Bác chủ top cam thấy xong r thì xóa đi bác ạ. Để lại vụ này thì band nick cả tổng

5. tanoai

tanoai Thành viên Mới

hai bác này tự thõa thuận được rồi, mod à mod ơi, đóng hộ, thanks mod
    Chơi chim tính năm tính tháng chứ tính ngày tính giờ thì về chơi farm tren facebook cho lành

6. PHUNGDU1982

PHUNGDU1982 Thương gia

Mày viết Dcm bác thích thì nhích , dcm bác biết đéo ji mà to mồm là thế nào. Mày nói rõ tao xem
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    Ý bạn là sao. Cứ nói rõ, bạn cho địa chỉ nhà cụ thể nhé. Mình ở Hải Phòng nếu bạn cùng ở Hải Phòng thì gặp nhau nói chuyện

7. longmax2

longmax2 Thành Viên

Ý t là chẳng phải chuyện của ông,nhưng ông hung hăng ,nhục mạ ng khác,ng ta không biết chỉ cần chỉ là ĐỦ rồi ,gặp ông gặp trường hợp như thế này ông nghỉ sao?ông chửi ng ta ngu,đéo biết gì,cho số nhà ông qua gải tai,t nghe ngứa ......nên nói,còn ông ở hp hay ở đâu là quyền của ông, t chẳng cần quan tâm làm quái gi,riêng nhà t ở quận thủ đức.137a đường hoàng diêu 2 thủ đức..tp hcm.....(CÓ GÌ HOT XIN MỜI GHÉ QUA Ở ĐÂY TIẾP ĐẢI NỒNG HẬU)

Last edited by a moderator: 16/8/13
  8. PHUNGDU1982

PHUNGDU1982 Thương gia

Bạn mới hung hăng đấy bạn ạ. Tôi nói gặp nhau nói chuyện, bạn đã đòi chém là thế nào. Bạn tự suy nghĩ cho kĩ nhé. Còn cái việc thằng chủ topic thì nó ngu về chuyên môn thì tôi nói nó ngu. (Ngu với thiếu kinh nghiệm ) như bạn nói thì cũng giống nhau thôi. Nó thiếu kinh nghiệm (như bạn nói)nhưng lại lên đây đổ cho người khác lừa nó(cho chim ăn cám kích), đòi người ta nhập lại khi đã trực tiếp xem và nghe hàng giờ rồi mới quyết định mua. Người ta không mua(vì đã thuận mua vừa bán ) thì lại lên đây bức xúc. Bạn cứ nghĩ cho cả 2 phía xem bạn có như tôi không

9. longmax2

longmax2 Thành Viên

ọc t đòi chém ông hồi nào?pó tay...t hiền lắm ông ah.........t thấy ông nói chủ topic nên t tội nó thôi..thời buổi văn minh chém nhau gì ông......

10. trantuan123

trantuan123 Thành viên Mới

Một ông gần đầu đất nước, Một ông gần cuối đất nước thôi vui vẻ đi, chuyên cũng xong rồi, Chủ top lấy đó làm bài học kinh nghiệm. Chơi chim là cả 1 nghệ thuật đấy. Con chim cực hay gặp người ko biết chăm thì chỉ 1 tháng chủ chim cũ còn không nhận ra. Cái gì cũng có học phí của nó mới được. Nếu chăm tốt, dợt dãi thường xuyên 98% chim đều có thể chơi giàn, chơi hót được chỉ có mình có khả năng cho nó thể hiện không thôi.

11. PHUNGDU1982

PHUNGDU1982 Thương gia

Tôi thì tính tình nóng nẩy thô lỗ, thấy chủ top chẳng hiểu biết gì, hơi một tí là la làng lên lại còn lấy đề hơi bức súc..... tôi cứ tưởng chuyện tầy trời gì vào đọc thấy bực quá muốn cho cậu ta một bài để lần sau rút kinh nghiêm thôi. Còn bạn , tôi đã nói gì đến từ chém đâu nhưng bạn nói trước đấy chứ, bạn đọc lại đi

12. trantuan123

trantuan123 Thành viên Mới

Súc ở đây là Súc Vật chứ không phải Bức Xúc đâu, hihi

13. Cu Gáy HN

Cu Gáy HN Thành viên Mới

Nên cởi không nên thắt các bác ạ, mỗi người nhường nhau 1 câu, sao chưa thấy Mod Close nhỉ.

14. hoami_namdinh

hoami_namdinh Thương gia

Xin ae đừng vì 1 cái chuyện nhỏ mà gây tranh cãi ... Cái kiểu người mới biết chơi như chú chủ topic thì mình cũng dần hiểu ra .... Mua thêm 1 con chim mới về căng lửa khả năng là đè con chim cũ nên ==> chán và nản muốn thanh lý thôi chứ đừng nói con chim 45 ngày ko mở mỏ ...A và ae trên dd kô ngố như chú tưởng đâu

Con chim này trước a lấy là 1 con chim đắt tiền kô đạt được như ý nên bán cho chú a lấy lại được 1/3 so với giá a nhập . Chơi chim nó là thế ko phải những người mới chơi mà kể cả những ae làm ăn mới biết ...Nhiều khi mua con chim về bán cũng gãy răng vỡ mồm ??? kêu ai ??? ai biết ???? bán đến bao giờ mới gỡ lại được con chim bị lỗi kiếm được 1 vài trăm bán con chim cũng ko phải đơn giản đâu chú picasso nhé

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công