Xì Can Đan 2: CLB "Chém Thật"

Thảo luận trong 'Chia Sẻ Đam Mê Chơi Chim' bắt đầu bởi hocchoichim, 15/4/11.

1. hocchoichim

hocchoichim Thành viên Mới

Kính gởi : Các bác trong BQT, Các bạn chơi chim và những người yêu mến chim nhưng kg dám chơi.v.v

Sau 1 thời gian ngắn vào tham gia diễn đàn với tiêu chí học hỏi, trao đổi, chia sẽ, mua bán ... Nói chung là theo những gì diễn đàn cho phép thì em có mấy ý kiến như sau, có gì kg phải các bác cứ chém thật.

- Hiện nay trên diễn đàn, trong 1 số topic mình có thấy các bác chém nhau giữ quá (các bác đó gọi là chém gió, em thấy kg hề gió mà là hoàn toàn chém thật). Vì vậy em lập topic này là dành cho những người thất tình, mất việc, nóng tính, mất chim, chết chim ... Nói tóm lại là những người kg may trong cuộc sống hoặc là họ cho họ kg may hoặc họ là chú Năm hay bà Tám vào đây chém thật.

- Các chủ đề đưa lên khi tham gia các anh em thường đi lạc chủ đề, chỉ là câu hỏi xã giao, những câu nịnh đầm ngớ ngẩn... Nói thiệt những người đi học như em kg có nhiều thời gian nên khi vào đọc rất mất thời gian vì muốn có được cái mình cần học thì phải vượt qua bao nhiêu thăng trầm rồi mới đến được nên mong các bác khi tham gia nên đi sâu vào chủ đề, nếu thấy hay chỉ cần nhấn nút THANKS là đủ.

Vài dòng kg phải mong các bác chém tới giúp em!

VÌ MỘT DIỄN ĐÀN XANH - SẠCH - ĐẸP

2. ducminhtinh

ducminhtinh Thành viên Mới

Ðề: Xì Can Đan 2: CLB "Chém Thật"

1*: đã còn đi học thì nên chuẩn bị tư tưởng viết đúng Tiếng Việt, bác viết sai chính tả nhé, dữ quá chứ kg là giữ quá, hè hè!:bz
    2*: đã muốn tầm sư học đạo thì phải chịu khó, anh em chúng ta còn mang tư tưởng xuề xòa và xã giao (tứ hải giai huynh đệ), bác phải chịu khó chút, chứ muốn có liền thì đâu cần phải đi tìm tòi học hỏi nữa, và cái kết quả cũng kg đáng quý, anh em chơi đc một con chim hay hoặc là có một kinh nghiệm tốt - tất cả đều từ trải nghiệm với thời gian mới có được chứ bác!
    Lão Ác nói có khi nghịch nhĩ, những mong bác chịu khó bỏ qua cho cái nhá, hé hé:bz

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé