Truyện cổ tích giữa đời thường

Thảo luận trong 'Học Sống' bắt đầu bởi ngoctuan, 25/6/17.

1. ngoctuan

ngoctuan Đại Bàng Bố Ban quản trị

Nghề nghiệp:
    IT manager
    Ảnh chụp trộm ở bệnh viện, bạn nữ bị thuỷ đậu được người yêu ở bên cạnh túc trực chăm sóc. Bạn nam nhìn kiểu hiền lành, giản dị, nhiệt tình trong lóng ngóng tết tóc cho người yêu trên mảng da đầu đầy bong bóng nước thỉnh thoảng vỡ tanh tách, mà chẳng tỏ vẻ sợ sệt tí nào. Sau đó cậu ấy đỡ người yêu nằm, lau khoé mắt cho đỡ rỉ, đắp chăn (là cái ga giường) rất cẩn thận, kẹp nhiệt độ xem tình hình thế nào (còn không cả biết dùng kẹp nhiệt độ cơ). Kiểm tra một hồi đến khi chắc chắn là người yêu đã xinh đẹp khoẻ mạnh vui vẻ rồi mới yên tâm đi chạy grab tiếp.

Đừng tìm người yêu với mấy cái tiêu chí vật chất xa xỉ làm gì. Tìm một cậu chịu thương chịu khó thế này này. Người yêu thương mình là người dẫu biết rằng có thể LÂY ỐM vẫn nhất định phải ÔM LẤY mình, vì sợ mình tủi thân, vì không yên tâm để ai khác chăm sóc cho mình. Đơn giản thế thôi, nhưng người chân thành vậy mới đi cùng mình đến cuối cùng được.

Người yêu bạn sẽ ở đâu khi bạn bị thuỷ đậu?
    Nguồn ảnh: Fb Thảo Mèo —

vinaincon and hunken085 like this.
  2. vinaincon

vinaincon Thành Viên Kỳ Cựu

Quá xúc động vì sự quan tâm của bạn ấy với vợ. Chúc cho vc 2 bạn ấy cũng như nhiều cặp vc khác luôn quan tâm đến nhau, luôn hp.

3. duongrau01

duongrau01 Thành Viên Kỳ Cựu

**** Đáng trân trọng ... chúc cho đôi bạn luôn hp.

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé