TQ - longchimlangvac bán lồng Mi và lồng Yến ủng hộ các cháu nhỏ và người dân nghèo Xã Ngàm Đăng Vài

Thảo luận trong 'CLB Từ Thiện' bắt đầu bởi Hoamirung, 15/10/12.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. winxp

winxp Thành Viên

Ðề: TQ - longchimlangvac bán lồng Mi và lồng Yến ủng hộ các cháu nhỏ và người dân nghèo Xã Ngàm Đăng Vài, Hà Giang

- Đã chuyển tiền ... Khi chuyển lồng báo qua điện thoại để sắp xếp thời gian lấy nhé
    Hy vọng thêm nhiều người ủng hộ chương trình. Thân chào :-c

2. Lukhach

Lukhach Thành viên Mới

Ðề: TQ - longchimlangvac bán lồng Mi và lồng Yến ủng hộ các cháu nhỏ và người dân nghèo Xã Ngàm Đăng Vài, Hà Giang

A trai, bác Hợi chuẩn bị vào đó, đc a chuyển vào luôn cho tiện a nhé. Còn cái lồng đất phải đợi con bạch cánh trong và con hoàng ánh kim của ku Dương căng em mới lấy vào. Giữ giúp em đó nghen, ko đc mang ra cho bé Bông way nha...heheh....

3. Hoamirung

Hoamirung Thành Viên

Cám ơn em, để chiều anh lh bác Hợi luôn, nếu được anh nhờ bác chuyển vào trong là đẹp nhất. Cám ơn em nhiều.

Lồng đất anh treo cao rồi. Cháu Bông chắc ko nghịch đâu, chỉ sợ bố cháu bẻ nan làm tăm xỉa răng thôi chú ạ.

-----------------------

Chào toàn thể anh em,

Mình vừa nhận được tin bác Khanh_Tung đã nhận được khoản tiền của winxp và Lukhach mua 2 chiếc lồng do Mr. Nam nick longchimlangvac ủng hộ chương trình từ thiện.

Thay mặt BQT diễn đàn chimcanvn và toàn thể anh em trong BTC chương trình xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới các bác. Chúc các bác và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và có nhiều chim hay.

Topic bán lồng do longchimlangvac ủng hộ coi như đã xong. Mình xin phép được đóng topic lại

Xin chân thành cảm ơn,

HMR

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công