Thông báo

Thảo luận trong 'Chia Sẻ Đam Mê Chơi Chim' bắt đầu bởi TToan, 24/8/11.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. dungha1102

dungha1102 Thành viên Mới

Nghề nghiệp:
    Giáo Viên
    Ðề: Thông báo

tình hình có vẻ căng thẳng. lên diễn đàn chơi mà cũng lắm chuyện thế ah anh. mệt nhỉ.

2. xlx_khoi_xlx

xlx_khoi_xlx Đang Nghỉ Mát

vâng, xin cảm ơn chân tình của cụ, mình sẽ suy nghĩ và quyết định, hiện tại thì vẫn vào vào ra ra, chỉ mong là kg bị banned quá sớm để lại lọ mọ tạo một cái mail mới rồi lạch cạch gõ gõ đăng ký nick mới lần nữa, hix.

3. mavanz

mavanz Thành viên Mới

Rõ tội cho ông !! Nhúng chàm rồi làm người bình thường lương thiện thật khó

4. Tuan_Cuong

Tuan_Cuong Moderator Ban quản trị

ko có chuyện gì khó,mọi chuyện sẽ được giải quyết hết mà,đã có niềm vui là chim thì tất cả đã 50% là anh em rồi hjhj.

5. TToan

TToan Thành viên Mới

Mấy hôm hay tôi bận quá nên giờ mới vào diễn đàn. Xin hỏi ông Tuấn cường là thành viên dưới 20 bài thì sao, cái quan trọng là tình yêu, sự hiểu biết, không vụ lợi, buôn bán thôi ông ạ, vì "Nuôi chim khác chơi chim mà". Với lại mọi người chưa có ý kiến gì thì tôi đã thấy ông vào gào lên trước tiên thế nhỉ, trúng tim đen à? ông bảo mod hay smod hay admin ko có quyền cấm ngta nói tục thì ông được phép lên diễn đàn để chửi nhau tay đôi với các thành viên khác bằng những lời lẽ thiếu văn hóa à? hay là đăng nhập vào diễn đàn khác khích bác để đến nỗi bị ban nik và bị cảnh cáo bằng lời lẽ của xã hội đen? Tôi rất thán phục ông bởi lượng kiến thức phong phú về chim săn mồi nhưng đọc những coment thiếu văn hóa của ông vừa qua tôi thấy thất vọng. Trên diễn đàn ở trong các box chim cảnh khác tôi thấy không có vấn đề gì nhưng trong box chim săn mồi tôi thấy quá lộn xộn nên tôi mới yêu cầu bác Phoenix chấn chỉnh lại. Thế thôi
    @ con người tôi là ai. kiến thức tôi như thế nào không quan trọng nhưng chỉ nhìn vào chữ ký của ông thì nhiều người đã biết ông là người như thế nào rồi.

Last edited by a moderator: 26/8/11
  6. hiepcm

hiepcm Thành viên Mới

Diễn đàn hiện nay đúng như bạn nay nói. Lượng truy cập có tăng nhưng chất lượng thì đi xuống. Hơn nữa việc hiện diện của mod và các Smod thấy mịt mù quá. Mong rằng BQT sẽ có những biện pháp thích hợp để diễn đàn ngày càng đi lên.

7. Tuan_Cuong

Tuan_Cuong Moderator Ban quản trị

ý tôi là dưới 20 bài viết mà có vẻ như ông bạn biết quá nhiều thôi ấy mà.tình yêu là thế nào ông bạn nói tôi nghe xem?tôi đồng ý nuôi chim khác chơi chim,nhưng nếu ông thấy ngta làm chưa tốt ông cũng có quyền đăng ký làm mod mà,đâu nhất thiết rêu rao lên đây,làm như thế ông được gì?tôi thấy ông nói mà ko suy nghĩ nên tôi vào nói theo ý tôi thôi chứ tôi có gì mà phải sợ mà tim đen hay trắng,tôi nghĩ có lẽ bạn mới là người phải giật mình đó.lên diễn đàn nếu bạn thích chửi bạn cứ chửi,BQT đâu ai bịt miệng bạn được,cái đó là do ý thức của con người thôi.còn tôi ko quan trọng diễn đàn khác bọn nó nói tôi thế nào vì ông cũng đâu biết sự việc như thế nào,ông nói tôi đăng nhập diễn đàn khác khích bác để bị band nick vậy có bằng chứng ko?nói có sách mách có chứng mà,cứ dẫn 1 bài cho cả ae ở đây xem chơi.còn về chim săn bạn thấy ko ổn ở chỗ nào nói mình nghe thử xem?bạn chỉ nói trên lý thuyết chứ có trích dẫn được cái gì ra đây ko?
    cái chữ ký của tôi thì sao?ông ko thích con gái sao?hay ko thích chim haha?mỗi người ai cũng có sở thích riêng,nhìn vào sở thích mà biết được con người thì chắc ông bạn là thầy bói rồi haha.
    Mình cũng khuyên bạn 1 khi muốn nói xấu ai thì hãy xem người đó là ai và theo dõi để thật sự nhìn thấy được cái chưa tốt mà góp ý chứ đừng nói theo kiểu thù oán riêng của bản thân mình.có thể nhiều người ko biết lý do bạn viết bài này nhưng cũng có những người biết đó bạn.

8. AT125555

AT125555 Thành viên Mới

Sống ko giận , ko hờn ko oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai
    sông vươn lên cho kịp ánh ban mai
    sông CHAN HÒA với những người đang sống
    Sống là động , nhưng lòng luôn bất động
    Sống là vui nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống vươn lên danh lợi mãi coi thường
    TÂM BẤT BIẾN GIŨA DÒNG ĐỜI VẠN BIẾN

9. ngoctuan

ngoctuan Đại Bàng Bố Ban quản trị

Nghề nghiệp:
    IT manager

- Theo mình thì bạn lấy tư cách gì dùng từ cảnh cáo ??????. Nói chung là bạn chưa đủ tư cách để nói nhựng lời trên nhé, bạn có thể góp ý nhưng mà góp ý với lời lẽ sấc nào thế thì đáng bị ban nick

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công