Thay mặt các em học sinh trường THCS Vĩnh Quang gửi lời cảm ơn tới bác tuấn

Thảo luận trong 'CLB Từ Thiện' bắt đầu bởi tungsd, 2/8/12.

1. tungsd

tungsd Thành viên Mới

Phong trào vận động quyên góp vì học sinh miền núi phía bắc đã tiến hành khá lâu. những tưởng rằng nó đã đi vào dĩ vãng nhưng may quá hết kỳ nghỉ hè em lên trường đã nhận đc 3 hộp quần áo và sách vở của bác tuấn nick trên diễn đàn là susu gửi tặng các em học sinh nghèo. được biết bác tuấn đã nhiều lần liên lạc với BQT để gửi đồ nhưng ko đc nên bản thân bác tự thu gom rồi chuyển ra cho các em học sinh. thay mặt các em học sinh nghèo gửi lời cảm ơn chân thành tới tấm lòng vàng của bác tuấn đã giúp đỡ các em manh áo, quyển sách quyển vở trong năm học mới!
    chúc bác và gia đình mạnh khoẻ , hạnh phúc và có thêm nhiều hạnh động thiết thực vì trẻ em nước nhà, vì thế hệ trẻ của đất nước!
    khi nào phát cho các em học sinh em sẽ chụp ảnh và clip gửi tới các bác !
    Một lần nữa thay mặt các em học sinh kêu gọi các tấm lòng vàng hãy giúp đỡ các em học sinh thân yêu của chúng ta!

2. Duccm95

Duccm95 Thương gia

Ðề: Thay mặt các em học sinh trường THCS Vĩnh Quang gửi lời cảm ơn tới bác tuấn

Lên cho tấm lòng tốt của bác Tuấn susu......thật đáng trân trọng...

3. susu5207

susu5207 Thành viên Mới

Ðề: Thay mặt các em học sinh trường THCS Vĩnh Quang gửi lời cảm ơn tới bác tuấn

Gửi nhiều lần rồi bây giờ mới biết thì ra la trường Vĩnh Quang chứ không phải là Vinh Quang :)

tuhu11111 thích bài này.
  4. Sumerlove

Sumerlove Thành viên Mới

khi nào phát cho các em học sinh em sẽ chụp ảnh và clip gửi tới các bác !
    Một lần nữa thay mặt các em học sinh kêu gọi các tấm lòng vàng hãy giúp đỡ các em học sinh thân yêu của chúng ta!

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé