Hà Nội thanh xuân Bán mi trống thuần , mái thuần gía sinh viên :) ( có clip )

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Họa Mi' bắt đầu bởi ngoc trai den, 19/12/15.

1. ngoc trai den

ngoc trai den Thành Viên

Bán mi trống thuần , mái thuần gía sinh viên :) ( có clip )

1_mi lào cai 2,5 mùa ,chim thuần cầm lồng nhảy nhẹ lông vàng chân vàng mỏ vàng,mắt méo móng mèo ,mình củ đậu đuôi lá vả bộ 68 70 hót xòe mềm,chim KTL , sáng treo là hót chim đảo giọng tốt ,giọng to và dài luyến láy giọng rừng ko pha tạp,dù điện đón yếu nhưng kè chim thoải mái ko sợ e nào..bác nào về chăm là lại nhức đầu với e nó.có cái clip các bác thẩm giá 1650k fix nhẹ ( chim ko) ảnh 1 2 3

Tips : Phóng To Video Và Chọn Chất Lượng HD Để Xem Video Rõ Hơn

HÃY ĐĂNG KÝ KÊNH
    ĐỂ ĐƯỢC CẬP NHẬT VIDEO MỚI NHẤT

Hình ảnh Trong Clip Hình ảnh Trong Clip Hình ảnh Trong Clip

Mã bbcode forum :

2_ mi 2 mùa thuần đét cầm lồng thoải mái bộ trung 68 70 mình củ đậu đuôi lá vả hót xòe mềm, trường chim ,chân đen mỏ đen mắt méo mắt trắng tàn thuốc nhìn rất đẹp ,chim vừa về điện đóm còn yếu sáng treo là hót giọng to và đanh , đảo giọng tốt ,chim cực gấu kè chim là phang ko sợ e nào,, bác nào yêu về chăm thêm và tùy chọn theo nghành ạ giá 1650 fix nhẹ ( chim ko ) ảnh 4 5 6 7

HÃY ĐĂNG KÝ KÊNH

Mã bbcode forum :

3_ chim 1,5 mùa đang ra nốt lông đuôi chim bộ 68 70 cầm lồng nhảy nhẹ ,chim tố chất và rất mau mỏ , kè chim là chơi ,giọng to đanh và đảo giọng tốt . mỏ ngà chân vàng bảng đầu rộng mắt méo đặc nhìn dữ chim ( e này chưa chụp đc ảnh ) giá 1450k fix nhẹ

4_ mi mái 2 năm lồng cầm lồng nhảy nhẹ ,KTL dù nhỏ nhất , chim đang thay lông dở nhưng te và ti rất tốt phù hợp cho bác nào về ốp mộc hay lên lửa giá 650k fix nhẹ

HÃY ĐĂNG KÝ KÊNH

Mã bbcode forum :

Đ/C : triều khúc thanh xuân hà nội .

ĐT : 0979 826 838 các bác cần thêm thông tin thì Alo Hay SMS cho e ạ

chim bảo hành 5 ngày ,ko chuẩn hoàn chim gửi tiền , ship các tỉnh nhận chim giao tiền nhà xe ( lưu ý ko có xe đi về trong ngày thì chuyển khoản giúp e vì đảm bảo sk cho e chim ạ )

e xin cảm ơn các bác đã đọc bài . nếu 4 chân tha e ạ

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé