Rất bức but vì đam mê

Thảo luận trong 'Thông Lồng - Anh Em Nên Đọc' bắt đầu bởi dammecm, 25/3/13.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. dammecm

dammecm Thành Viên

Chuyện là thế này,e có chuyện vs Bác viễn gia, là 600k,nay e k nhớ tới,hay Bác cho rằng e cố tình cũng đc,e k cần bận tâm,nợ e phải trả.Gọi thì Bác k nghe,Nt Bác k thèm trả lời,e đăng lên đây vÀo lúc 22h42p33s,đây là cuộc gọi cuối cùng từ số "Vợ" eP/s:hãy làm Ng đừng làm.........ae nó hiểu nhầm Bác nhé,chỉ Cần stk e k nợ Bác 1xu,chỉ vì Bác coi thường Ng khác.con chim Bác. Nhỏ lắm,k đáng con.....nó tha đâu
    Xl mod e cố hết sức mà con.....ấy k tha

2. Tienmi

Tienmi Thành Viên Tích Cực

Ðề: Rất bức but vì đam mê

anh k hiểu giề hết.. chú em nói rõ ra anh em xem nào..hình như em nợ vg 600k. hnay pot bài nó chửi à

3. dammecm

dammecm Thành Viên

Thể. Tý cho cau nói của cụ này,ai là cụ này chắc hiểu""nếu đúng như bác tuan_hn nói thì chủ top còn oan gì nữa, đến nhà tets chim 2 buổi, giá thì 1t1 mà đòi chơi giàn tốt thì chỉ còn nc bó chiếu. Mình đây vào Huế mua tại giàn An Cựu 10t, trong đó chơi như con điên nhưng về nhà đến này đã là gần 5 tháng rồi mà vẫn phải nuôi báo cô, đi tãi đc vài lần chưa thi thố đc lần nào cả mà vẫn phải cười vì mình test tại giàn rồi chim mất lửa thì phải chấp nhận thôi"

Cụ đáu rùi vào chém lun đi e rất hoan nghênh,cùng đường cắn Dậu mà
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    E nợ a Vg 600k ah,gọi đt ns đàng Hoàng k tiếp,Nt k trả lời,bực quá gọi lập f nữa cúp máy,có topic nào con...lại lên săn,k cắn đc miếng thịt thì cũng đc miếng da,hỏi k phải con ấy...là con gi?bực quá mới nói thôi a,đàng Hoàng đến thế chứ phải,3 tin nhắn hẳn hoi,táp k đc thì đớp,điên thật.Tôi nc vs đàng Hoàng nhé VG,SDT vợ t mà có bà điên thì khỏi sao t k đón ô đấy

Last edited by a moderator: 25/3/13
  4. Tienmi

chắc giờ ni vg nó ngủ roài e à,, thôi mai đt lại xem sao , bức xúc thì bức nút đi e .. hehe..

5. dammecm

dammecm Thành Viên

Nghe a vậy,chưa gặp but nể vì Hiệp nghĩa,có dịp chung ly k vì danh lợi cũng vì đam mê,chúc a mạnh khoẻ

6. Sock

Sock Thành viên Mới

úi zời tưởng ai chứ VG thì căng đét rồi =))

7. Tienmi

8. dammecm

dammecm Thành Viên

Con Ng k phải thần thánh,i cũng k tốt ai cũng k xấu,quan tAm con ấy có phải ....con.....Ng hay k bạn ah,m rất hiểu và sr rùi,but k thấy trả lời thôi,kệ đi phía trc mà,sai m chịu,quan trọng có kẻ k biết lỗ mà đào thôi

9. Tienmi

mà hình như em, vào mục thông lồng này k đúng hay sao ý.có tranh chấp gì đâu mà thông lồng.

10. Tiến Bùi

Tiến Bùi Thành Viên

chuyện gì có thể giải quyết được thì lên trực tiếp gọi điện cho nhau mà giải quyết bác ạ . bần cùng làm mới phải lôi nhau vào Thông Lồng thôi . em xin phép đóng TOPIC này lại . mai bác thử liên lạc lại với bác ý xem . chúc bác giải quyết đc vướng mắc

11. tuan__113

tuan__113 Thành viên Mới

12. dammecm

dammecm Thành Viên

E k có vướng mắc,mà mắc cái tâm,chẳng thà Bác ấy nói đi,e nghe,đằng này k phải thế,e thấy khó xử mới mời Bác ấy lên,nhanh gọn,chứ k phía sau toàn con"..... ấy chuyên ....cạp bậy k ahP/s: e chỉ mong k có j vướng lòng thôi,chứ bùn lắm
    <------ Bổ sung bài viết ------->

13. Tienmi

chắc hôm qua có nhậu tí à.. mà viết gì a k hiểu,,, đợi vg vào tl nhé.. chắc đang dọn hàng ra . phơi chim .. đang nắng to.

Last edited by a moderator: 26/3/13
  14. Hoamirung

Hoamirung Thành Viên

Đọc xong bài của bạn mình cũng lơ mơ chả hiểu chi.

Tóm lại là bạn còn nợ Viengia 600K gì gì đó, bạn muốn trả lại viengia? Giao dịch của bạn trước với viengia thế nào? Tiền mặt hay ck???

Nếu tiền mặt thì trả lại tiền mặt, nếu Ck thì dễ quá rồi còn gì?? Sao phải lập thớt thế này?

Mình đã alo Viengia vào đối chất, sẽ sớm có phản hồi về TH của bạn.

Xin chân thành cảm ơn,
    HMR

15. Tiến Bùi

Tiến Bùi Thành Viên

chào các bác hôm qua em đã đóng TOPIC này rồi mà . theo em thế này . nếu bác dammecm muốn gửi lại số tiền bác nợ bác viễn thì em nghĩ rất đơn giản thôi . bác vào TOPIC bán hàng của bác viengia thì có ngay số TK đấy . bác chỉ cần ra ngân hàng chuyển tiền vào TK cho bác ý xong sau khi chuyển khoản xong bác alo hoặc nt cho bác viengia là em đã gửi lại anh số tiền là oke mà bác . TOPIC này em xin đóng tiếp lần 2 nhé . chúc bác vui vẻ

16. Hoamirung

Hoamirung Thành Viên

Theo yêu cầu của viengia1981, HMR xin mở topic để Viengia1981 có đôi lời với anh em.

HMR

17. viengia1981

viengia1981 Thương gia

- Trích lời của Dammecm
    "Chuyện là thế này,e có chuyện vs Bác viễn gia, là 600k,nay e k nhớ tới,hay Bác cho rằng e cố tình cũng đc,e k cần bận tâm,nợ e phải trả.Gọi thì Bác k nghe,Nt Bác k thèm trả lời,e đăng lên đây vÀo lúc 22h42p33s,đây là cuộc gọi cuối cùng từ số "Vợ" eP/s:hãy làm Ng đừng làm.........ae nó hiểu nhầm Bác nhé,chỉ Cần stk e k nợ Bác 1xu,chỉ vì Bác coi thường Ng khác.con chim Bác. Nhỏ lắm,k đáng con.....nó tha đâu
    Xl mod e cố hết sức mà con.....ấy k tha ."

===========================================================================

- Chuyện ngày trước đã qua rồi Đức àh , anh không nhắc lại làm gì nữa chắc em cũng hiểu và những ai đã từng bắt chim của em cũng hiểu .
    - Những dòng em viết ở trên em nên nói rõ ra em àh , nói mà lấp lửng … thì chỉ có em mới hiểu , AE người ngoài đọc không hiểu lại nói là em ko có học . Anh không thích đao to búa lớn ở đây em nhé , vì vậy em ăn nói nên nghĩ trước , nghĩ sau 1 chút .
    - Còn em nợ anh 600k anh đã nói với em rồi , em giữ lại anh ko lấy nữa , AE mua chim mua lồng của anh xong bùng anh cũng ko quan tâm , coi như kỷ niệm .
    - Còn việc em gọi cho anh , nhắn tin cho anh : Đúng là em có gọi em có nhăn tin , nhưng việc trả lời tin nhắn hay nghe máy thì đó là việc của anh (em ko có đủ tư cách để yêu cầu người khác phải nghe máy hoặc trả lời em) , nếu em xứng đáng thì chắc là anh ko tiếc gì mấy tin nhắn để trả lời em .
    - Còn em nợ anh 600k mà em thấy áy náy , nay muốn trả lại anh thì cũng rất đơn giản thôi , ko có gì phức tạp cả .
    - Như lời Mod T- apple nói ở dưới anh nghĩ đối với 1 người như em có nhã ý trả chắc không quá khó đúng không em ?

- Trích lời Mod T-apple :

" chào các bác hôm qua em đã đóng TOPIC này rồi mà . theo em thế này . nếu bác dammecm muốn gửi lại số tiền bác nợ bác viễn thì em nghĩ rất đơn giản thôi . bác vào TOPIC bán hàng của bác viengia thì có ngay số TK đấy . bác chỉ cần ra ngân hàng chuyển tiền vào TK cho bác ý xong sau khi chuyển khoản xong bác alo hoặc nt cho bác viengia là em đã gửi lại anh số tiền là oke mà bác . TOPIC này em xin đóng tiếp lần 2 nhé . chúc bác vui v"

- AE ngoài cuộc tham gia trong topic này có người hiểu câu chuyện có người ko hiểu , có người hiểu 1 ít có người hiểu nhiều , có người nhìn xa trông rộng … Viengia xin được cảm ơn những góp ý chân thành đó .
    - Trong cuộc sống đời thường sống tốt với AE đã khó , trên diễn đàn này 2 chữ “Sống tốt” chắc càng khó hơn , viengia sống NTN chắc những AE đã gặp và giao lưu chắc sẽ hiểu .
    - Cảm ơn AE đã đọc phần trả lời của Viengia , Chúc AE vui vẻ và sở hữu được nhưng chú chim như mình mong muốn !

Last edited by a moderator: 26/3/13
  18. Tienmi

Xung quỹ 600 là xong .. đưa vào mục từ thiện nào ý.. Nếu đamme muốn trả . Và vg k muốn nhận. Thì vào từ thiện của diễn đàn.. Thế thôi mà cũng thông lồ,ng,, gửi tk của ngọc tuân là xong.. Hehe.. Kết thúc tốt đẹp ...

19. phongnha

phongnha Thành viên Mới

Mấy pác nói chuyện trên diễn đàn mà xưng hô mày, tao như ở nhà thế này thì đề nghị mod cho đi ra đảo

20. dammecm

dammecm Thành Viên

Uh nhỉ,hic e lại k nghĩ ra,Thank mod nhiều lắm,mod cho đóng topic được rùiP/S:xin trả lại cho Bác viễn những j còn thiếu và đã vthiếu

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công