Nhờ mod giúp rất cần

Thảo luận trong 'Thông Lồng - Anh Em Nên Đọc' bắt đầu bởi J3lack, 13/12/12.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. J3lack

J3lack Thành viên Mới

Ðề: Nhờ mod giúp rất cần

Thành thật xl các bác. Chuyện là thế này. Sáng qua bạn Toàn có nt vào đt của mình
    Trích nguyên văn ( xl mod vì bạn ấy viết ko dấu )

chao ban Thang. toi rat tiec ve nhung viec xay ra vua roj. toi that su ko muon gjaj thjch them voi ban bat cu gj nua.vj co gjaj thjch them bay h cung k con y nghja.va chac ban cung chang tin. chj bjet vjec bay gjo la mjnh se gjaj quyet cho ban nhu da hua. du ban co suy nghj mjnh ntn dj nua. thj mjnh cung xl ban ve su cham tre nhu vay.
    1. minh se chuyen cho ban 1ch long moj va nhung phu kien theo yeu cau cua ban.(duog nhjen phaj chat luong)
    2. de dang hon la mjnh se chuyen tjen tra lai cho ban, neu ban muon.
    ban lua chon dj roj mjnh gjaj quyet luon nha. noj that la lam ng tot thj kho chu lam ng xau de lam ban oj  neu lua dao b thj minh bi band nick la cung thoj. thoj k noj nhjeu nua. cho tin cua ban. chuc b 1ngay tot lanh

Mình nt lại cho bạn toàn

Cứ theo cách 1 đi bạn. Gd ok bạn mình còn lấy thêm 3 cái nữa

Bạn toàn nt lại :

Ok. Mjnh se lien lac voj anh Tuan va chuyen long cho ban cang som cang tot. Hjen mjnh lam hang cho ha noj 20c thj lay ra 1c chat lg chuyen cho ban. A tuan voj ae trog day nhu ae vay k lam gj de anh huog den uy tjn cua anh ay dau. mjnh se lien laj som voj ban.

Mình nt lại :

Bạn cho mình cái hẹn cụ thể đi ah.

Bạn toàn nt :

Ok. Cham lam la qua tuan mjnh se chuyen cho ban. Vj gjo hang cung gan xog roj. Neu dc thj mjnh chuyen. Mjnh bjet b uy tjn ma hen ho hoaj mjnh cung ngaj.nhung k bjet lam sao hon de sap xep tgian nua.

Tạm thời mình sẽ chờ theo time bạn Toàn đưa ra. Khi nào bạn toàn giử lồng cho mình, mình sẽ up ảnh lồng lên cho mọi người.
    Mình sẽ ko bình luận gì thêm khi nhận đk lồng.

2. ngoctuan

ngoctuan Đại Bàng Bố Ban quản trị

Nghề nghiệp:
    IT manager
    Ðề: Nhờ mod giúp rất cần

Theo yêu cầu của chủ topic mình xin phép khóa topic lại

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công