Nhờ anh ẹm huế

Thảo luận trong 'Thông Lồng - Anh Em Nên Đọc' bắt đầu bởi Tienmi, 1/2/13.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. Tiến Bùi

Tiến Bùi Thành Viên

Ðề: Nhờ anh ẹm huế

đóng rồi bác sơn ơi . giải quyết xong là em đóng ngay mà ;))

2. Tienmi

Tienmi Thành Viên Tích Cực

HÌ HÌ ,, CÓ GÌ ANH A LÔ CHO CHÚ HÙNG KỀU NHÉ. A VẪN CÓ SỐ CỦA EM MÀ, NHƯNG ANH CHƯA A LÔ CHO EM THÔI. NẾU RẢnh em qua bến phía nam xem hộ anh, còn anh đã vào huế và gặp em rùi mà

3. Hoamirung

Hoamirung Thành Viên

Chia buồn cùng cụ nhé, anh em mình nhiều khi hộ người này người kia rồi mang họa vào thân.

Cụ Tiến mua bán có thông qua diễn đàn chimcanh ko? Cụ xác nhận xem đúng thành vulong_aviary ko để BQT làm việc nhé. Cụ đưa mỗi tên với sdt thì bó tay roài.

Thank bác,
    HMR

4. Tienmi

Tienmi Thành Viên Tích Cực

Anh đây bình hmr .xác nhận hả em ,,đúng nó luôn ... Mấy cái căn cứ gọi là bằng chứng thì tùy vào mỗi hoàn cảnh .con người mà áp dụng bình nhé,
    lồng đặt và đã chuyển tiền xong. 9t6 từ rất lâu. Hẹn gửi lồng thì kêu hỏng . Vỡ , 1 tháng sau. Hẹn gửi , k gửi , rồi nói đang ở hn . để xử lí lồng . Vì bị thất lạc , thấy nó nói ở hà nội , anh xuống tam trinh xem sự việc cụ thể ra sao. Thì đt tắt máy từ hôm đó luôn . Giờ đã mở máy .
    Chuyện là như này, lồng anh cũng có đặt 2 cái . 1 cái để chú em yên bái lấy trước, anh cũng chưa vội lên lấy sau,
    còn ý chú bình nói là bằng chứng giao dịch là như nào em . Cái hóa đơn gửi tiền hay là phải cóp tin nhắn ở đt lên trên này. Thì anh k làm được . Vì trình độ vi tính có hạn . Còn phiếu gửi tiền giữ làm gì cho nó nặng túi . Với 1 thương hiệu . Thưong gia như long vũ .
    Việc này anh rao lên đây để anh em trên mạng biết . Cũng có thêm 1 nguồn lực giải quyết việc cho nhanh thôi. Còn thích anh cũng đi vào huế đc ngay . Chứ cần gì phải anh hùng bàn phím làm gì,@@@ GỬI CẢ NHÀ THÂN MẾN . CHÚ LONG VŨ A VI LỒNG HUẾ. ĐÃ ĐT LẠI NÓI LÀ ANH LẤY TIỀN HAY LẤY LỒNG . BÊN ANH VẪN LẤY LỒNG. HẸN 3 NGÀY NỮA GỬI. ANH LẠI CHỜ TIẾP.
    NHỜ CÁC MOD . MIN VÀO KHÓA TOPICS LẠI VÀ XÓA HỘ NHÉ..
    XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN TỚI TOÀN THỂ ANH CHỊ EM . ĐÃ QUAN TÂM VÀ ỦNG HỘ TÔI....

Last edited by a moderator: 2/2/13
  5. Hoamirung

Hoamirung Thành Viên

Có phản hồi vậy là ok rồi cụ ơi.

Để BQT làm việc được đúng người đúng việc, bọn em cần có bằng chứng như nick của thành viên đó trên diễn đàn, có được biên lai chuyển tiền thì tốt quá. Sau khi có những thứ đó BQT mới mời thành viên kia vào đối chất được bác ạ. Trong nội qui box mua bán, BQT có quyền đơn phương chấm dứt hợp đồng với thương gia hay các cửa hàng nếu họ có dấu hiệu làm ăn ko đoàng hoàng, ko thiện chí hợp tác để giải quyết khiếu kiện của thành viên.

Theo y/c của cụ, em xin phép đóng topic.

HMR

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công