Mod và amin vô đây

Thảo luận trong 'Thông Lồng - Anh Em Nên Đọc' bắt đầu bởi Honda, 12/10/12.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. Honda

Honda Thành viên Mới

mượn nik chú hon da ..
    Hôm qua có mấy bài của tôi. < tién mi> nói về số tiền ủng hộ trẻ em miền bắc ..sao các mod . Min lại xóa đi ..vì tôi thấy amin ngọc tuân sử dụng số tiền của tôi sai địa chỉ..tôi ủng hộ cao bằng. A min lại ủng hộ hà giang.
    Xét thấy 1 hành động từ thiện mà nhầm địa chỉ .. Nên tôi mới lập nik và cm để phản đối và ngăn chặn lại .. Sáng nay thấy xóa hết
    a min ngọc tuân đã sai .. Lại còn bảo thủ... , đúng ra phải có lời giải thích .
    Tối hqua rất nhiều anh em đọc và đt cho tôi chúc mừng.. Lại vạch mặt 1 chủ diễn đàn .<amin >k hết lòng vì công việc từ thiện , chỉ chăm lo đến kinh doanh. Bằng chứng là việc từ thiền cao bằng từ năm ngoái đến giờ cũng chưa khởi động đc.. Giờ thấy từ thiện hà giang thì mang số tiền của anh em đóng góp cao bằng .,< trong đó có tôi. Và hiếu hằng nga> gửi sang bên hà giang cho hết trách nhiệm.
    Trong khi diễn đàn mở ra toàn thấy kinh doanh .là chính.. Giờ thêm cả chó . Nhà .. Xemay . ô tô.. điện thoại .. Vv..
    Diễn đàn đang làm ăn có lãi đấy chứ ..< topic dính bao nhiêu..> mà k nhiệt tình với mục từ thiện. <cầm quần áo và tiền mãi k gửi cho tùng sd.. Trên cao bằng..>?
    Gửi amin ... Em à . Mau mau mà gửi cho các cháu cao bằng đi .. K các cháu có sao .các cháu oán đấy.. Những việc làm phúc để tích đức thì làm cho nhanh .. K lại nhiều hạn bổ xung lắm..
    Kekeke...
    Anh tiến mượn nik của tùng < hon da > nhé...

2. tuanmihy

tuanmihy Thành viên Mới

Ðề: Mod và amin vô đây

Chuẩn, cái gì chứ cái việc làm từ thiện cần phải đúng địa chỉ, đúng chỗ mới đc.
    Mod vào giải thick giúp đi.

3. tdtd

tdtd Thành viên Mới

Ôi, to phe rồi, ....................

4. Tiến Bùi

Tiến Bùi Thành Viên

làm ăn thế này thì ko đúng với lương tâm . lòng tốt đặt nhầm chỗ .............

5. Ðề: Mod và amin vô đây

Cuộc chiến một mình chống lại Mafia của thanh tra Catasia.....đoạn kết của phim anh ta đã bị .....đoàng.

6. Honda

Honda Thành viên Mới

Trích bởi tien_mi
    tuân à .. tiền đấy là tiền khác .. ủng hộ tung sd trên cao bằng ,, đây là hà giang.. khác nhau và xa nhau nhiều lắm .. k thể nhần nhọt khi k đúng địa chỉ đc....
    tôi có ung hộ đợt diễn đàn kêu gọi từi thiện trên tùng sd < cao bằng> hãy để số tiền tôi và Hiếu < nikHằng nga > đến các em trên cao bằng nhé... tiền để lâu lắm rồi k muốn nhắc tối...
    hỏi số tk của tùng sd rồi gửi cho xong đi .. ăn của các cháu, ,<cao bằng> là hóc lắm đấy..
    làm chủ diễn đàn < amin> mà còn nhầm địa chỉ hỏi sao k có giá trị gì...
    ĐÂY LÀ CM CỦA TÔI LẬP NIK HỒI CHIỀU . KHI THẤY SỰ VIỆC NHƯ VẬY.. SÁNG NAY ĐÃ BỊ XÓA... VÀ XÓA RẤT NHIỀU NHỮNG DẤU VẾT CỦA AMIN.....
    ĐÚNG LÀ ..??????

7. Hoamirung

Hoamirung Thành Viên

Chào các bác,

Em là người đứng lên tổ chức đợt kêu gọi ủng hộ người dân và trẻ em nghèo vùng cao đợt này. Hôm qua có đọc bài của bác tien_mi và em đã trả lời bác rồi, thậm trí em đã pm cho bác để nói với bác.

Từ thiện là việc làm cao cả mà mỗi người chúng ta nên làm nếu có điều kiện. Việc số tiền của bác ủng hộ CB lần trước em đã trả lời bác là bọn em sẽ ko dùng vì đó là tiền bác quyên góp cho CB.

Việc banned nick của bác để em thử hỏi lại anh em trong BQT xem thế nào? Tối hôm qua vẫn ko vấn đề gì.

Vậy mong bác và anh em ko nên làm loãng topic kêu gọi ủng hộ người dân và trẻ em nghèo Hà Giang do em lập ra. Tất cả những khúc mắc cá nhân trước đây của bác em nghĩ bác nên giải quyết trên phương diện cá nhân.

Nếu có thắc mắc gì mong bác pm cho em. Em sẽ nói chuyện với bác.

@Các bác: Mong các bác giữ bình tĩnh, đừng phát ngôn bừa bãi ko hay đâu. Min với mod làm gì??? Làm không công để tạo sân chơi cho các bác đấy ạ. Bổng lộc gì??? Rất mong các bác hiểu và thông cảm.

Xin chân thành cảm ơn,
    HMR

Last edited by a moderator: 15/10/12
  8. Honda

Honda Thành viên Mới

Anh đây em ơi .. Anh k nhận đc pm nào của em em à .. Vì đã bị ban nik từ lâu .. K mở đc nên anh phải nhờ nik bình hmr nhé..
    Anh thấy anh nói đúng thôi .. Chứ k sai .. Mà lại ban nik ... Rất bất bình ..đã lâu anh k vào diễn đàn .. Thấy từ thiện thì anh xem .. Anh giật mình khi thấy a min ngọc tuân viết rõ ràng là gửi số tiền của năm ngoái sang bên ha giang .. Mà đợt ý lại kêu gọi cao bằng ..
    Còn việc làm từ thiện của em kêu gọi là ok .. Anh sẽ gặp riêng e. Xem có hợp tác đc gì k????
    Còn anh viết nên đây gọi mod min vào là đúng .. Vì cm của anh bị xóa hết..< nik anh ban là đúng > vì bị từ chối phục vụ .. Nhưng anh muốn ở đây là cmt của anh giữ nguyên và amin giải thích sử dụng số tièn như nào... K thể đang cao bằng lại sang hà giang đc.. Thử hỏi hứa các em cao bằng xong bỏ k à . Các em cao bằng phát động đợt trước .các em đc 5 bịch quần áo của cá nhân tuấn susu gửi thẳng lên cao bằng luôn.. Thử hỏi a min kêu gọi 1 năm nay mà dự án vẫn đứng im tại chỗ .. Quần áo vẫn nhà chú thụy và nhà khánh nằm im...
    Giờ thấy phát động hà giang lại gửi tiền và quần áo ra... Tiền trong đó có của anh...
    đã từ thiện thì phải rõ nét.. Anh cũng biết đầy địa chỉ ngay ha nội này này .. Cũng đã làm .. Cần gì phải ầm ĩ...ok ..
    Còn anh thấy tâm chú quá chuẩn rồi.. Và cũng chưa biết ai làm từ thiện nhiều và tốt hơn ai đâu...
    Hà nội có ngôi chùa bồ đề bên gia lâm . , sư thầy thích đàm lan trụ trì.. đang nuôi 136 em khuyết tật ,, mồ côi,,, đấy dc đấy .. Luôn và ngay..
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    anh thank chú .. Em k phỉa hỏi đâu .. Ban là đúng .anh k đòi cái nik .. Em à.. Anh muốn là muốn cái anh đã nói đấy.. Và anh rất vui khi nhiều anh em biết để ngăn chặn nhầm địa chỉ .. Bình à
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    Chính tuân nói sẽ chuyển số tiền cũ đã vận động và quần áo của đợt trước ra mà em ...
    Thôi .. Anh đi cv .. Em vào giải thích là k phải đối tượng cần giải thích hoặc lên tiếng đâu..
    Việc làm em rất tốt .. Thậm chí là tuyệt vời .. Hơn bên cb của tungsd.. Anh thấy anh em ủng hộ rất nhiều... đấy là do cái chuẩn của em đó..< k phải ai cũng làm đc đâu>
    chúc em thành công.... Chuyến từ thiện này thật hoành tráng.. Chính vì hoàng tráng quá thì nên san sẻ bên cb 1 tí nhé.. Thế mới chuẩn..

9. Hoamirung

Hoamirung Thành Viên

Ok, cám ơn bác đã hiểu, rất mong có dịp được gặp bác.

Mọi việc coi như đã giải quyết xong, em xin phép được đóng bài này lại.

VIỆC TỔ CHỨC TỪ THIỆN NẾU ĐƯỢC CÁC THÀNH VIÊN ỦNG HỘ, BQT BỌN EM SẼ CỐ GẮNG ĐỨNG LÊN MỖI NĂM LÀM ÍT NHẤT ĐƯỢC 1 LẦN (ĐƯỢC NHIỀU HƠN CÀNG TỐT), DỰA TRÊN QUAN ĐIỂM ĐÂU CẦN THÌ CHÚNG TA GIÚP. KHÔNG PHÂN BIỆT LÀ HÀ GIANG HAY CAO BẰNG.

CÁC BÁC Ở VÙNG SÂU XA NẾU CẦN GIÚP ĐỠ MONG CÁC BÁC THÔNG BÁO, CUNG CẤP HÌNH ẢNH, CLIP. ANH EM SẼ CÓ CHUYẾN TIỀN TRẠM RỒI SẼ QUYẾT ĐỊNH.

Xin chân thành cảm ơn anh em,

HMR

Last edited by a moderator: 12/10/12

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công