hỏi về giá địa điểm chim khướu bổi HCM

Thảo luận trong 'Vấn đề chung về Khướu' bắt đầu bởi đoi2, 31/10/13.

1. đoi2

đoi2 Thành viên Mới

Hiện em tính mua 1 khướu,mà đi hỏi các tiệm toàn là 2 3tr,em thấy tren dien đàn để khuou bổi 700k đến 1tr,em ra tiệm chim ở đối diện cơm tấm thuận kiều,khướu bổi giá 1tr300,mong các bác tư vấn dùm em nha,cho em luon cái địa chỉ nơi bán,giá cã luon nha

Quan tâm nhiều
    Bài viết mới
  2. gadong_us

gadong_us Thương gia

Ðề: hỏi về giá địa điểm chim khướu bổi HCM

Hiện m đang muốn bán bớt mấy e khướu hàng tuyển chọn ae nào chơi.- khướu bẫy già rừng, mắt đỏ, bộ to, tình trạng đang thay lông xong, hót cả ngày, hót cả bắt cô trói cột rất hay, thuần người cầm sâu bộ lao ra cướp ngay,sách lồng ok ,giá 1,4tr
    một đoạn hót bắt cô trói cột đây ae nha
    http://youtu.be/Q0YNy3mByw0
    - khướu bẫy già rừng, bộ to, trường chim, dù đang thay lông nhưng vẫn chơi nhiệt tình cả ngày, óp con khác là hót múa nhiệt tình, rất có tiềm năng 1,3tr
    -khuớu bẫy già rừng, mắt đỏ, bộ to đẹp, móng trắng đứng lồng1,2tr
    - khướu bẫy già rừng, thuần tương đối, bóng bộ đẹp, 1-2 tháng lồng 900k
    ae nào quan tâm call 0985.323.921, Đ/c:Võ Nhai-Thái Nguyên, ae xa có thể gửi oto khách xuống,thank ae quan tâm
    p/s: m sẽ up anh và clip thêm sau nhécó clip tranh thủ lúc chưa đi làm
    http://www.youtube.com/watch?v=ackiP...ature=youtu.be

Read more: http://chimcanhviet.vn/forum/showthread.php?t=134265#ixzz2jsEHSL5q

3. Nguyenle1905

Nguyenle1905 Thành viên Mới

Re: hỏi địa điểm giao luu chim khuou o GV TP HCM

minh co 1 em khuou bac ma,minh muon tim cho nao o p.12 gv de giao luu vs ace.Ace nao biet giup minh voi.Nha minh o duong Phan huy ich.Cam on cac ban

4. chaomao1509

chaomao1509 Thành viên Mới

Bạn ở Sài Gòn thì đi hướng Trường Chinh Cộng Hòa rẽ vào khu công nghiệp Tân Bình , đi hết đường gần đến ngã ba lê trọng Tấn bên tay phải có tiệm chim . trước mình vào đã mua khứu ở đây . khứu bổi lỡ 5-6 tháng lồng đã hót hét rồi , chim lông lá đẹp ngon lành , giá mình mua là 900k . Hoặc có thể ghé qua tiệm Chín Đào trên đường lê trọng tấn nhưng chim xấu lông lá hư hết giá 700k thì phải

5. catim2010

catim2010 Thành Viên

Bạn này nói tương đối chính xác,có thễ bạn ra khu thành thái tiệm chim Phương Ngân mau khứu bạc má giá cã cũng tương đối chấp nhận được.....tầm 800k trỡ lên là có em khứu trống tạm được...bỗi lỡ nhé bạn

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé