Hà Nội Hà nội bán thanh lý chim và lồng loại kỹ

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Họa Mi' bắt đầu bởi hami_2002, 3/10/15.

1. hami_2002

hami_2002 Thành Viên

Chào các Bác .do công việc bận nhiều. Tôi cần bánthanh lý chim choè lửa và lồng choè , lồng mi nuôi , lồng mi chiến .
    1/ choè lửa Đà nẵng 3 năm lồng , chân lên vẩy sừng , thuộc cứng , hót nhiều giọng rất hay , khi ra Hà nội đuôi dài 22,5 cm nuôi thay lông xong lại còn 21cm ( ko hiểu lý do )
    Lồng choè lửa hàng trúc 45cm * 50cm , lồng đặt hàng kỹ , đục sóc nho , chân lồng, tang lồng , gánh lồng , đáy lồng đục chim hoa ,móc đồng , chưa vào dầu
    2/ lồng nuôi hoạ mi ( hay gọi lồng phóng loại nhỏ ) lồng tre già , lồng kỹ , chưa hỏng hóc , nuôi chim được 1 tuần , kích thước : rộng 45cm * 60 cm , cửa chiến , sàn mít , móc đồng , chưa vào dầu .
    3/ lồng hoạ mi chiến trúc đặt hàng làm kỹ 6 năm sử dụng , đục vanh mắt trúc , mặt trong và ngoài , chân đục trúc , cả lồng đều đục tay đường nét rất tinh sảo , lỗi hai nan lồng đã được keo rất cẩn thận ( trước cũng đăng bán nhưng vì bận ko tiếp được các bác hẹn đến xem )
    Giá :
    1 /giá 2 triệu đồng bao gồm choè lửa và lồng choè .
    2/giá : 1,5 triệu đồng , lồng hoạ mi nuôi ( hoặc phóng nhỏ )
    3/ giá :2 triệu đồng lồng trúc kỹ .
    ( nếu Bác nào mua hết thì có giá rất rất tốt vì Tôi bán nhanh vì công việc . )
    Tôi ko biết cách up hình gham khảo mong các Bác thông cảm , Bác nàoquan tâm Tôi gưi qua viber , mail .
    Cám ơn các Bác đã đọc bài . Cám ơn Mod đã tạo điều kiện cho Tôi
    Tel : 0915261771 Duy Anh (43) Tôn đức Thắng . Hà nội

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé