Địa chỉ mua khướu mộc tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Vấn đề chung về Khướu' bắt đầu bởi thocgao, 18/3/13.

1. thocgao

thocgao Thành viên Mới

Em đang muốn mua 1 em khướu mộc (bạc má).

Các bác có biết địa chỉ nào uy tín, giá cả phải chăng không ạ? Kim Ngưu, Hoàng Hoa Thám có địa chỉ nào ok không ạ?

tks các bác!

Quan tâm nhiều
    Bài viết mới
  2. choa68

choa68 Thành viên Mới

Ðề: Địa chỉ mua khướu mộc tai saigon

minh moi mua 1 chu Khuou boi (gia 300ngan) o Q10 -TP. HCM, vi khong biet lua chim nen nho nguoi ban lua giup, mang ve nha moi biet bi lua la Khuou mai vi suot ngay chi keu rorororor.... Buon qua, khong o dau co ban khuu boi trong gia tam 800ngan khong, hay doi con khuou mai moi mua cac them tien lay chu Khuou boi trong duoc k? Xin chan thanh cam on cac ban giup do, neu co xin gui dia chi ve mail cho minh: [email protected]

3. Kongamai010

Kongamai010 Thành viên Mới

Ðề: Địa chỉ mua khướu mộc tại Hà Nội

copy CADO-VN1.COM de xem chi tiet huong dan

huong dan ca cuoc tren mang
    huong dan ca cuoc online
    huong dan ca do bong da
    huong dan ca cuoc bong da
    huong dan ca do tren mang
    huong dan ca cuoc tren mang

4. mrlichnt24

mrlichnt24 Thành viên Mới

bác ở hà nội muốn mua Khướu qua cửa hàng anh thịnh hoặc anh quang ở tập thể A3 phố 8-3 nhé giá rẻ chim đứng lồng bỏ hết áo lông ra ngó mặt đủ trò vẫn ok không bay nhảy gì hết hót hét tốt giá hạt rẻ thôi. mình gần như ngày nào cũng vác chim qua nhà bác ấy.nếu cần giúp đỡ bác cứ alo cho em 091.531.8582 còn số điện thoại của hàng chim số anh quang 097.296.3688 của anh thịnh 098.234.1114 ( 2 anh này là 2 anh em ) bác cứ thoải mái thôi đến không mua thì ngồi chè nước cũng thoải mái nhé. bác ý đang có khoảng chục con khướu mộc nhé đẹp hót rồi nhé đến đó nhớ mang theo file khướu mái để check chim nhé con SS S1 của bác ý loa bé lắm :)

5. thocgao

thocgao Thành viên Mới

Cám ơn bác Lichnt24
    bác ơi chim mộc giá rổ bao nhiêu vậy?

6. mrlichnt24

mrlichnt24 Thành viên Mới

anh ý còn mấy con mộc dở thôi bạn ạ yên tâm giá anh ý bán là cực rẻ nhé giá hót múa thuần đét rồi mới có 1t3 còn mộc và mộc dở chắc chỉ tầm 6 - 800k thôi bạn ạ. tốt nhất cứ alo cho 2 anh ý sẽ được biết giá cụ thể còn không thì cứ đến ngồi xem chim cả anh ý là vui được thì mua không được thì chè nước giao lưu bạn nhé 2 anh ý thoải mái lắm

7. thocgao

thocgao Thành viên Mới

Mình ra còn mỗi 1 con, khá thuần. Nhưng mà con này có tật cứ đứng ở cầu ngóc ngóc đầu lên trên. Mình sợ cái loại chim thuần rồi mà hay ngóc đầu lên sẽ không đứng yên khi hót được thì sẽ không hót hay. Hơn nữa nó cứ ngóc ngóc nhìn ngứa mắt lắm.

8. son_donganh

son_donganh Thành viên Mới

chim mộc cũng khoảng 800k rồi. cố thêm tí nữa làm con thuần về mà chơi bạn ak. khướu giờ rớt giá kinh lắm. con hót múa mình nhờ ông anh mua có 1tr5 trên lạng sơn còn loại hót ko chỉ 1tr bạn ak.

9. binh_82

binh_82 Thành Viên

chim mộc ở hà nội họ bán quen cho mình là đực : 650k đến 800k ,cái từ 100k đến 250k,giá giao đọng thế vì khướu bây giờ hiếm rồi,còn cửa hàng thì bạn đi lên cửa hàng chim quốc toản ở hoàng hoa thám to gần như nhất nhì ở đó,hoặc ra dốc thụy khuê và 1 cửa hàng ở đầu hoàng hoa thám tuy cửa hàng này chuyên mi nhưng bán rất nhiều khướu.cả ba cửa hàng đều nói không với hàng tật lỗi và cái

10. thocgao

thocgao Thành viên Mới

Cám ơn bác.
    Cửa hàng dốc Thuỵ Khuê là chỗ nào bác nhỉ? là cái chỗ gần cầu vượt rẽ ngang từ HHT sang THuỵ Khuê à?

11. binh_82

binh_82 Thành Viên

chuẩn đấy bác chỗ đấy bán tuy có hơi hơi đắt 1 tí nhưng toàn là chim xịn và hay ,về nhà chơi 1 thời gian là thấy ngon ngay

12. long_akay

long_akay Thành viên Mới

chào các bác.em lẩn đầu chơi khướu lên chưa có kinh nghiệm.em có vấn đề này xin các bác tư vấn dùm em.em mới mua 1 chú khướu mun đuợc 4 hôm.chim đực và thuần đét lông lá óng mượt lắm.sách lồng không nhảy.chỉ khi thò tay vào lồng mới nhảy.hôm đầu vể nhà em nó không hót.nhưng 2 hôm nay em nó đã hót.nhưng hót ít lắm.thỉnh thoảng mới tự hót.chỉ khi nào mở file khưóu đực lên 1 lúc và không có nguời em nó mới hót vài câu.vậy các cụ cho em hỏi liệu con của em có phải là không mau mỏ không ạ.liệu con mun này chơi đuợc không ạ. em mua con mun này với giá 800k.chim như thế có đắt không các bác.
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    chào các bác.em lẩn đầu chơi khướu lên chưa có kinh nghiệm.em có vấn đề này xin các bác tư vấn dùm em.em mới mua 1 chú khướu mun đuợc 4 hôm.chim đực và thuần đét lông lá óng mượt lắm.sách lồng không nhảy.chỉ khi thò tay vào lồng mới nhảy.hôm đầu vể nhà em nó không hót.nhưng 2 hôm nay em nó đã hót.nhưng hót ít lắm.thỉnh thoảng mới tự hót.chỉ khi nào mở file khưóu đực lên 1 lúc và không có nguời em nó mới hót vài câu.vậy các cụ cho em hỏi liệu con của em có phải là không mau mỏ không ạ.liệu con mun này chơi đuợc không ạ. em mua con mun này với giá 800k.chim như thế có đắt không các bác.

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé