đâu đâu cũng thấy spam-nhờ mod tí...

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Góp Ý' bắt đầu bởi quyvothuong, 13/12/12.

1. quyvothuong

quyvothuong Thành viên Mới

xin lỗi mod tí em tính vào box góp ý nhưng ko đăng bài được...tình hình em xin thưa với các admin và các mod là tình hình spam hiện nay căng thẳng quá...em đọc một lúc thôi vậy mà nào là kem trắng da, quảng cáo nhãn hiệu , rồi lại còn cả giải phẫu ...lộn tùng phèo khắp các box...mà chưa thấy ai can thiệp cả...điều này ảnh hưởng rất lớn đến chất lượng của dđ ta...nó biến một diễn đàn chim cảnh việt nam như trở thành một cái chợ hỗn độn. ko đâu vào đâu cả...đến bây giờ em cảm thấy việc thu phí dần trở nên hợp lý khi mà chất lượng của dđ đang... theo em cảm nhận thì nó đang đi xuống thì việc người khác nghĩ diễn đàn ta trở thành dđ vụ lợi ko còn quá to tát...chỉ cần họ thấy được chất lượng thì họ sẽ tham gia ngay thôi với mức giá 15000...mức giá em thấy phù hợp...hơn nữa lượng ae trên dđ khá đông rồi. Đồng thời quy định diễn đàn cũng cần hà khắc hơn...vd như chỉ cần có 2-3 bài viết spam thì bị xóa nick , các mod cũng hoạt động tích cực hơn để tìm ra và xóa các bài viết spam ...như vậy các spamer sẽ phải mất khá nhiều tiền bạc mới có thể
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    tiếp tục spam...trên đây là vài lời góp ý của em...mong các mod và bqt xem xét và tìm ra các biện pháp mới để giảm thiểu spam...

Quan tâm nhiều
    Cu gáy tự rỉa lông
    Cu gáy tự rỉa lông bởi thugiang07, 28/1/23 lúc 23:09
    Chào mào sợ chủ
    Chào mào sợ chủ bởi Minhduy, 31/1/23 lúc 19:02
    chích chòe bị đè?
    chích chòe bị đè? bởi giahuy0801, 23/4/23 lúc 12:57
    Chim khuyên
    Chim khuyên bởi Minh@1, 24/4/23 lúc 16:24
    Chim hót tiếng gà
    Chim hót tiếng gà bởi tieumyxinhdep, 31/5/23 lúc 16:22
    Chim huýt cô
    Chim huýt cô bởi giabaophan, 22/4/23 lúc 19:46
    Chim vành khuyên
    Chim vành khuyên bởi Minh khôi123, 22/4/23 lúc 18:31
  2. chim cucu

chim cucu Thành Viên

Ðề: đâu đâu cũng thấy spam-nhờ mod tí...

đồng quan điểm=>đúng nghĩa theo tên diễn đàn

3. xiaolin

xiaolin Thương gia

Nghề nghiệp:
    Anything you think :D

thì BQT cũng đã và đang đợi sự đóng góp ý kiến của toàn thể anh em cho đến hết ngày 31/12/2012 để xây dựng diễn đàn mà bạn....bạn nên ý kiến vào phần xin ý kiến thành viên của BQT ấy có phải hơn không :D...mình đã có ý kiến rồi nên việc mất tiền hay không mất tiền 15k chả đáng bao nhiêu nhưng mà vấn nạn lừa đảo nữa chứ đâu chỉ riêng Spamer không đâu....cái chính là đưa ra cách giải quyết hợp lý và giải quyết 1 lần nhanh gọn phải không BQT :D

4. Hoamirung

Hoamirung Thành Viên

Thay mặt BQT diễn đàn xin chân thành cảm ơn góp ý của bạn. Mình ko biết bạn vào mục nào. Nếu vào Bách Hóa tổng hợp thì ko vấn đề gì. BQT đã cố gắng rất nhiều trong việc ngăn chặn spam. Tuy nhiên, sẽ là tốt hơn nếu toàn thể anh em chimcanh cùng chung tay. Khi thấy bài spam, các bạn vui lòng bấm vào hình tam giác ở góc dưới bài viết, cảnh báo bài viết xấu. BQT sẽ xử lý ngay sau đó.

Xin chân thành cảm ơn bạn,
    HMR

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé