Đăklăk, Bán em mồi thổ kềm mắc me bài bản giá mềm

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Cảnh Khác' bắt đầu bởi hung62, 13/11/13.

1. hung62

hung62 Thành viên Mới

xong.......................................................

Last edited by a moderator: 14/11/13
  2. trungpanme

trungpanme Thành viên Mới

Ðề: Đăklăk, Bán em mồi thổ kềm mắc me bài bản giá mềm

Á...Tên này mần ăn chơi bời bậy bạ còn lên đây định làm xấu mặt ban mê phải hôn???
    anh em dáng đề phòng hỉ

3. hung62

hung62 Thành viên Mới

A biết chú là ai rồi đó, mua bán cho lành mạnh, đừng chơi trò mất dạy thế. Chú cũng bán chim và lập nick khác để ném gạch. Chú đừng để a vạch mặt ra nhục lắm

4. trungpanme

ơ hơ
    tui teen Trung mấy ai chơi chẳng biết. Chú nhầm ai mần ăn buôn bán chim cò chứ tui chỉ chơi chưa bán buôn bao giờ nhé.
    Chú thì có tieegns đấy, chú ko biết nhục còn mồm to hỉ.
    không thèm tèm nhèm với chú đâu nhé. chỉ báo để anh em biết về chú thôi. tui thường xuyên chơi phạm ngũ lão chú biết hì, kéo chú lai noi anh la anh hùng ban phím hì
    tui không có thời gian nhiều, nói chuyện đến thế này thui nhé

5. hung62

hung62 Thành viên Mới

lại chó chui gầm trạn, bị lộ mặt chuột giả vờ minh oan nè, thiệt là nhục quá đi. Mày hỏi xem có ai biết mày kg, hay muốn anh vạch mặt ra.

Anh bán vậy mà có người mua đó, 2-3 lần luôn. Chú mày thấy nói ra càng thêm ngu chưa, chó thì đi sủa bậy là đúng rùi....haha

Báo mày biết luôn, chim mai ra HN nhé....hahaha...nhục vãi lìn

6. trungpanme

ahahacon chó béo ah, sao phải bức xúc thế cu. chim bán được thật chưa hay bị lột mặt nên nói giả thế hì. mấy trò của mày anh em biết tuốt rồi con ạ.
    Ông nội mày nghe anh em trong này kể về mày nhiều lắm hí. chim đăng lên anh em đây hỏi toàn trốn không nghe điện thoại hay nói dối là bán rồi nhé. Đố mày bán dduwwocj con nào trong đây đâu nhỉ. toàn nhằm bán ra ngoài đó thôi phải hôn con. mà có bán ra được ra ngoài đó con nào thì đừng nói là ...xong......... nhé, đừng vô trách nhiệm cu nhé, đừng xóa clip đi để anh em còn so sánh nhé. bổi thì mày tả rõ hay..nào đánh 1 tuần mới được, nào đấu mồi tung trời...mồi của mày thì con nào cũng cứng hì.. ra đó không thấy ưng ý anh em nói lại mày bảo phải kiên trì...
    Mà lên mạng ăn nói bậy bạ láo lếu quá cu ơi, xấu mặt anh em ban mê quá
    Mà hình như mày vẫn nhầm ông nội mày đây là ai đấy hề, nhắc lại là ông mày đây khong buôn bán chim cò cạnh tranh gì mới mầy đâu cu a ha ha h a h ah.....

7. minhbach89

minhbach89 Thành viên Mới

mình ở ngoài hà nội đã mua chim của thằng này ăn bẩn đéo bền đâu quảng cáo thì hay chim thì như cc làm tao nuôi tốn cả thóc

8. CuMiCa79

CuMiCa79 Thành viên Mới

Mình thích câu này , buôn bán nếu ko có chuyện đâu phải nói nặng nhẹ , nghe chủ chim ăn nói như này thì cũng thuộc lươn lẹo rồi , thanks bạn đã cho ae biết !

9. thao-nguyen

thao-nguyen Thành viên Mới

Chắc nhiều AE ở HN bị quả đắng từ tay Hung62 này rồi. Các bạn không nên tin những gì Hung62 quảng cáo và tốt nhất, không nên mua chim của hắn. Qua cách ăn nói trên diễn đàn và thực tế giao dịch đây là người không đáng để giao lưu đâu ạ.

10. hung62

hung62 Thành viên Mới

Trungpame chỉ là chó sủa gầm trạn thui, chỉ nghe những thằng mua bổi đồi gáy như chim thuộc rồi tính đàn bàn lên sủa, nhục quá, đã mang danh hóng, tính đàn bà rùi lại nói kg hiết ngượng mồm...vãi cho loại đàn ông mang tính đàn bà.Lập nick rồi vào mỗi bài của tao hóng xem có ỉa kg hốt ăn ah...đàn bá quá đó thằng lập nick ném đá để mình mày bán chim thui ah...thằng đàn bà

Minhbach thì là 1 bác chơi chim ngu, mua bổi rồi đoì gáy như thuộc, có biết chơi chim kg, bổi nuôi vài năm mới tròn giọng, tùy con mà nổi nhanh hay chậm, có khi 2-3 năm, mày về bảo gáy lí nhí là biết hiểu chơi ngu cỡ nào, mày đăng lên hỏi các cụ lão làng cu đi, chơi ngu còn la làng...vãi

Nick thao-nguyen cũng là 1 loại đàn ông tính đàn bà lập nick, ném đá, kg chấp loại này, nhục lắm. Và những loại adua đàn bà nữa...hehe

Còn các ae mua chim thuộc, có gì thì alo chứ kg như loại trẻ trâu adua vậy đâu, bán lừa mà có mối ra đều đều ah, mấy bác nên xem lại đuừng adua theo những thằng đàn bà và thằng mua bổi về 1-2 tháng đòi gáy như thuộc...hài

Chim tới HN rùi nhé các đàn bà, mua bán gặp nhiều loại đàn bà này rùi nên cũng thấy nhàn, sủa để mình kg bán, nó bán đây mà

Last edited by a moderator: 15/11/13
  11. minhbach89

xin thưa anh Hung62 là lúc mua anh quảng cáo là thổ rền hoặc thổ bầu chắc chắn 2 loại đó . và cũng thưa mới anh bổi thì bổi chỉ gáy nhỏ hơn tý chứ đéo phải cái giọng kim chim bẩn mà anh gửi ra cho em anh nhé .

12. hung62

hung62 Thành viên Mới

post cái clip đi trẻ trâu,đừng gạch đá tào lao. pot rồi nói chuyển đi cái mồm bẩn thỉumày pót ảnh lên, ai bảo giọng kim, hay cái mồm thối cuả mày kg biết chơi chim la làng

13. Lãng Tử HN

Lãng Tử HN Thương gia

Nick em thì chắc không phải ném gạch bác. Bởi em không bán cu gáy.Công bằng 1 câu em nhận xét :

+ Bác hung62 thuộc tuýp người không có uy tín, hứa hão và hay quên.
    + Chim cò thật giả thì không biết có hay chỉ chém gió, mà cứ gọi đến lúc không nhấc lúc hứa hẹn như thần, rồi tịt và đóng top báo chim bay.
    + Anh em trong BMT em cũng có, nhờ hỏi mua hộ con ku nào bác cũng nói hết, nhưng em ở HN gọi thì bảo vẫn còn, chú chuyển tiền đi anh gửi.

Bác suy ngẫm đi, em ở cách bác vài ngàn Km, nước sông không phạm nước giếng, em muốn ném bác thì cũng chẳng ngu gì dùng nick này nói chuyện 1 lần với bác rồi thôi.
    Thân mến.

14. minhbach89

loai người như anh hung62 h ko làm ăn nổi nữa đâu cần gì gạch đá nữa hả anh?

15. hung62

hung62 Thành viên Mới

Chắc hứa cho bác con bổi , quên nên bác vaò chém gió đây mà...nhỏ nhen quá đó

Còn ai gọi cũng nhấc máy nhé, bác đừng có ngoắc mồm. Chim bay nói bay, chứ kg phải loại rẻ tiền như bác, nhục lắm

Còn ae bác ở đâu, hỏi sao kg qua, chim chờ để bán mình bác hay sao phải chờ, lúc gọi thì cứ ậm ờ , rồi lúc sau gọi lại thì bán chứ sao, nói chuyện trẻ trâu quá đó. Bác nên xem lại mồm bác đi.

Có cần số điện thoại dẫn chứng của 1 số anh ở ngoài bắc nhờ người qua bắt hộ chim mấy lần không, anh cho mà gọi hỏi cho kỹ, xem có phải ae ở đây bảo hết kg, laị 1 thằng đàn bà kg mua đc chim ấm ức đây mà...dạo này gặp nhiều thằng hài quá

Minhbach mày vào thông lông đăng bài đi, để ae chửi cho mày bớt ngu để chơi chim

Close tại đây, kg vào nữa, gặp những thằng đàn bà thấy laị vào adua ngứa đít lắm

16. Lãng Tử HN

Lãng Tử HN Thương gia

Bác nói hay lắm. Hay nhất câu hứa cho con bổi vì quên nên em đặt điều nói xấu bác.

Em Thương Gia không nghèo đến mức tiếc 1-2 lít để đi mua 1 con bổi mộc về chơi đâu nhé. Bác tầm thường quá. Xin phép loại bác ra khỏi danh bạ của em. Trân trọng những gì đã qua, nhưng hiện tại không thế chấp nhận được. Chào bác.

17. trungpanme

Dạ thưa toàn thể anh em !
    Mình đi công việc mần ăn tối đêm mới về, vào trang ni xem ngó anh em vào đọc và chia sẻ thêm nhiều thông tin, ngó thằng ni lên đây chửi láo bậy bạ các anh em, tự dưng thấy có lỗi quá. Mình chỉ muốn lột ra bộ mặt thật của thàng ni để anh em biết đề phòng và không coi thuwowgf anh em trong panme của mình. ai ngờ nó chửi nói tục tĩu đến thế này...Để anh em nghe nó nói những lời láo lếu bậy bạ, mình xin lỗi anh em và cảm ơn tất cả các anh em......

Về thằng hung62 này - mình khẳng định mình không nói sai về nó, mình cũng chơi chơi thui chứ không kinh doanh buôn bán chim cò để mà thèm bày trò gì hại nó. Tai tiếng của nó ở đây anh em đều biết có nhiều, nó buôn bán trên mạng hay ngoài xã hội cũng đều chụp dựt, tai tiếng... Nó đích thị là dân chợ búa rẻ tiền, nó buôn đủ thứ: thịt heo, gỗ, gà, giầy dép...Bản chất nó là thàng vô văn hóa, không có đạo đức... cái cách nó vô trách nhiệm và phản hồi bậy bạ lại với anh em trên đây đã nói rõ bản chất của nó

Về chim cu gáy - Mình không chơi cu nhiều, ít kinh nghiệm nhưng như mình biết là cu trong mình nhiều và khá rẻ nhưng thú thật là nhìn chung không bằng cu bắc cả về dáng và đấu,, giọng. Cung có con hay lắm nhưng chắc phải đắt lắm mà dân chơi cu chân chính trong này ít chịu bán lắm. Mình có biết những anh em chơi cu kinh nghiệm ở đây, họ giữ gìn chìu chuộng con chim, chơi chim cu thường là những người khá tuổi và họ chân chất, thật thà lắm... chứ không bậy bạ như thằng dân buôn rẻ tiền nầy đâu hì

Anh em BMT chơi chim bọn mình rất quý mến và tôn trọng nhau, tôn trọn anh em chơi chim các vùng miền. Bọn mình thường nhắc nhau phải giữ đoàn kết và thể diện sao cho đừng mang tiếng là không tử tế. Người BMT rất chân thành và hiếu khách, bọn mình cũng đã được giao lưu với các anh em từ bắc, từ nha trang, huế, đà nẵng...Mong anh em đừng vì "con sâu" này mà hiểu sai cho anh em Banme

Xin lỗi và cảm ơn anh em
    Thân chúc các anh em niềm vui, sức khỏe

18. hung62

hung62 Thành viên Mới

Kg muốn lại, nhưng lại gặp 1 thứ đàn bà lập nick mới rẻ tiền. Mày là thằng thịnh hoặc giang buôn mi đi quỵt tiền...trúng tim đen nè. nói vậy đủ hiểu rồi, ăn nói câu chữ mà đàn quá vậy. Đúng là chó sủa gầm trạn, anh hùng phím bấm, nhưng bản chất mày cũng rẻ tiền thui. Đc cái lập nick mới nói sau lưng, adua, sủa bậy, chứ éo ai rảnh như vậy....hahaaTiếp tục sủa đi nhé chó cưng, a đi làm việc. chim cò thì vẫn bán lai rai cho vui...^^

Loại này gặp nhiều ử xã hội, ghen ăn tức ở, cạnh tranh mất dạy đây mà, xã hội mà, chấp nhận dạng đàn bà đội lốt này thôi

19. CuMiCa79

CuMiCa79 Thành viên Mới

ê hung62 này , trên đất việt nam mà có loại người như mày mà nuôi cu gáy nhỉ , khổ thân mấy em gáy khi rơi vào loại người như mày nuôi , nghe mày ăn nói thế thì ae cũng biết mày ăn học cỡ nào rồi , có lẽ cử nhân , hay cho câu đàn bà ............. xem lại mình đi nhé hung62 đàn ông......

Về thằng hung62 này - mình khẳng định mình không nói sai về nó, mình cũng chơi chơi thui chứ không kinh doanh buôn bán chim cò để mà thèm bày trò gì hại nó. Tai tiếng của nó ở đây anh em đều biết có nhiều, nó buôn bán trên mạng hay ngoài xã hội cũng đều chụp dựt, tai tiếng... Nó đích thị là dân chợ búa rẻ tiền, nó buôn đủ thứ: thịt heo, gỗ, gà, giầy dép...Bản chất nó là thàng vô văn hóa, không có đạo đức... cái cách nó vô trách nhiệm và phản hồi bậy bạ lại với anh em trên đây đã nói rõ bản chất của nó

20. trungpanme

Con chó ah,
    Đã bảo Ông nội mày đây là Trung con nhé. Ông mày đây không buôn mi... không phải Thịnh hay Giang gì con nhé. Cứ ở đó mà suy đoán đi con. Mà sao tưởng mày chụp dựt với anh em chơi chim thôi chứ, với anh em buôn bán đồng nghiệp như mầy mà cũng ân oán thế sao? nghĩ về anh em xấu thế sao? Mày mở mồm ra đã thấy không câu nào, không từ nào..không thúi...hề...
    Lên trường anh mập hay đi đâu đó dò la đi đồ ngu, cũng có một số anh em biết Trung bộ đội đấy

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé